Thảo Luận Chung Giúp lấy bằng lái nhanh

Tập Lái
1/2/10
31
0
0
Tình hình là em vừa thi bằng lái dạng vi phạm hết hạn, thi ngày 2/3, được hẹn sau 2 tuần đến 111 Tân Sơn Nhì, Tân Phú để lấy bằng, nếu đúng ngày là 16/3 sẽ có, vì thế em đã đặt chổ đi chơi ngày 17/3 để nhân tiện dợt tay lái luôn. Bây giờ nghĩ kỹ nếu đến ngày 16/3 mà nó bảo chưa có bằng thì chết toi. Bác nào có quen biết gì để giúp em có thể lấy bằng sớm hơn được không?

Tập Lái
1/2/10
31
0
0
Cũng mong là như vậy, nhưng mà mấy cơ quan nhà nước hẹn thì cũng ớn lắm.

Hạng C
4/2/10
799
1.455
93
the tai nói:
trước khi cầm vô lăng, các bác hãy nhớ đoạn video clip này nhé.

Chắc bác chủ thớt chưa xem đoạn video clip này, chứ xem xong thì chắc bác ấy không mong lái bằng xong rồi lái xe ngay!

Tập Lái
1/2/10
31
0
0
biminh nói:
the tai nói:

Chắc bác chủ thớt chưa xem đoạn video clip này, chứ xem xong thì chắc bác ấy không mong lái bằng xong rồi lái xe ngay!

Tớ xem rồi, cám ơn các bác có lời nhắc cẩn thận, tuy nhiên tớ tự thấy mình lái xe cũng ổn, cứ từ từ mà chạy, trong tầm kiểm sóat của mình là được rồi, phóng nhanh mà không làm chủ tay lái mới nguy hiểm. Với lại phải lái nhiều thì mới lên tay chứ, ai chẳng vậy.

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.564
113
Lúc trước em thi xong, 2-3 bữa sau là có bằng rùi bác, bác yên tâm, bác tới 2 tuần thì chắc ko sót đc đâu:D

Hạng B1
1/3/10
60
3
8
41
churongdat nói:
the tai nói:

Clip hay! Giá mà bác làm một thớt riêng cho clip này cho nhiều người biết đến để khỏi uổng. Cảm ơn bác.

gấp gáp gì bác ơi, từ từ cũng có mà :)

Hạng D
3/1/09
1.294
10.279
133
Chạy cẩn thận một chút là được bác à , em chạy cả năm nay chưa bị xxx hỏi bằng lái lần nào