Tập Lái
21/8/13
43
9
8
ko có đổi mới gì hết, có cái chương trình KM nghe nói cũng ngon

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
mình cũng đang quan tâm em này, nhưng sao thấy cruze 2014 chẳng có gì mới hơn chỉ có cái giá là cao hơn là sao nhỉ!!! anh sale nào vào tư vấn thêm cho e có động lực rinh e nó về với, đang lăng tăng e này với ford ecosport, các bác thấy e nào được hơn ah, tks
bác inbox cho em thông tin,. em tư vấn cho bác 1 số lựa chọn từ KIA, em giúp bác có thêm sự lựa chọn thôi, còn bác quyết định sao là do bác, em không khủng bố tinh thần nếu bác ko mua đâu, hjhj, nói chứ bác cần hỗ trợ thông tin gì thì cứ alo em

Hạng D
17/12/07
3.203
64
48
Hình như showroom Chevy SG thì phải. Nơi quen quá.

Hạng C
1/12/11
867
880
93
- LTZ thay đổi mâm 17", có the6m Cruze Control.
- LS trang bị phanh đĩa cho 4 bánh, kết hợp với ABS.

NHìn LS thì em sẽ tậu Accent MT Chỉ thua về độ ồn thôi giá thì tương đương, nhưng hàng nhập và Engine thì mới,1.4=100 sức ngựa. Tuy LS có thay đổi một trong những điểm yếu nhất (phanh bố + không có ABS), nhưng vẫn còn cái Engine thì em không hài lòng chút nào. Chắc chỉ có VN là xài ETEC 2.
Còn LTZ thì xứng tầm cạnh tranh với những dòng xe khác nếu so về giá: Altis, Civic, Mazda.. Nhưng nói bỏ trên 35k obama để có một chiếc xe như vậy thì em vẫn còn thấy cao.

Cuối cùng anh GM nên suy nghĩ lại giá của mình: LS<20k, LTZ<25k obama là vừa rồi..

Tập Lái
22/9/14
24
9
3
41
em thấy xe đẹp và giá cũng rẻ mà các bác. Cho em lời khuyên về dòng chevrolet này nếu bác nào đã dùng rồi nhé.

Tập Lái
3/1/14
21
0
1
47
Tiếc gì cái đèn bi xenon nhỉ! đèn chevrolet nổi tiếng tối thui! đi xa ban đêm không tự tin chút nào!
Em đồng ý với Bác khoảng này. Sau chuyến miền tây là mình đổi liền cặp mắt Em í!

Hạng B2
28/9/12
485
320
63
41
vũng tàu
Cruze bảo trì chán lắm bác ui.. Bán xong xe rồi coi như đứt đuôi.. Nên chọn Ford dịch vụ sau bán hàng tốt hơn mua Cruze là nó khuyến mãi cục tức dài dài nka bác... Cherolet chỉ ngon khi ở USA còn ở Việt Nam cty chẵng quan tâm khách hàng gì cả...
đúng là cục tức nó vẫn còn tới giờ kể từ khi em bán cap LTZ

Hạng D
30/4/14
1.139
16.685
113
Sang năm có lẽ Cruze LTZ sẽ có thêm đèn bi-xenon và màn hình DVD, giá thêm 1 tí (em đoán thế) :3dcuoi:

Mua xe nào thì hài lòng với xe đó thôi chứ xe giống giống điện thoại, mua xong thấy hàng mới ra là hàng cũ lỗi thời ngay, nhìn thấy lại thiếu thiếu 1 chút so với cái mới, đợi thì đợi biết bao giờ. Tiền có bao nhiêu mua bấy nhiêu thôi, chờ đợi cho thật hài lòng thì chờ mãi chờ mãi :D

Hạng C
10/9/13
634
95
28
38
binhphuoc
Do tâm lý người Việt xem như tài sản thôi, bác cứ xem nó như phương tiện đi lại, thoải mái cho vợ con là được rồi, tầm giá tiền đó thì như vậy là ngon rồi bác ơi.
nếu xem nó là phương tiện đi lại thì chỉ là xe bus và taxi thôi, muốn kiếm được số tiền đó để mua xe thì đâu có dễ, đối với bác thì không có ji, nhưng đối với nhiều người thì là 1 tài sản ước mơ

• Like
Reactions: hunglqict