Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Em mới gia nhập diễn đàn tính vô xem bệnh hay gặp cho con Gentra mà thấy toàn mấy bác chạy Aveo. Ko biết mình còn hay offline ko mấy bác nhỉ. Em mới rước em Gentra nên còn nhiều bỡ ngỡ cần tư vấn nhưng ko thấy bài hướng dẫn nào cả. Ai biết tư vấn hộ em cái
Bác cho e sdt di,e add bác vô viber gruop aveo-gentra luôn.

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Có bác nào đi aveo đời 2012 hoặc cũ hơn, có cái kính hậu chỉnh bằng cái cần gạt nhỏ nhỏ (giống joystick) ở cột chữ A đó, em muốn hỏi là loại đó có phải chỉnh điện (tức là có các motor) không? Hay là truyền động bằng một cơ cấu nào đó? Tại xe em chủ cũ đã chế lại nên muốn biết cái nguyên bản nó như thế nào (lúc tập lái em thấy nên mới biết).

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Có bác nào đi aveo đời 2012 hoặc cũ hơn, có cái kính hậu chỉnh bằng cái cần gạt nhỏ nhỏ (giống joystick) ở cột chữ A đó, em muốn hỏi là loại đó có phải chỉnh điện (tức là có các motor) không? Hay là truyền động bằng một cơ cấu nào đó? Tại xe em chủ cũ đã chế lại nên muốn biết cái nguyên bản nó như thế nào (lúc tập lái em thấy nên mới biết).
Chỉnh bằng tay thôi !

• Like
Reactions: nguyenphuocbaoduy
Tập Lái
15/1/16
19
10
3
39
Q1
Chào các bác,

Theo lệnh bác hội trưởng Huy Hô Tel, em tạo page Facebook này cho nhóm để up hình ảnh event này nọ nhen: https://www.facebook.com/groups/1129820830364398/

Em để là Closed Group cho nó kín :v, các bác request để em add hén.

@Bác Huy join xong up hình cho anh em thưởng thức với nhen :3dcuoi:
Thân.

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Chào các bác,

Theo lệnh bác hội trưởng Huy Hô Tel, em tạo page Facebook này cho nhóm để up hình ảnh event này nọ nhen: https://www.facebook.com/groups/1129820830364398/

Em để là Closed Group cho nó kín :v, các bác request để em add hén.

@Bác Huy join xong up hình cho anh em thưởng thức với nhen :3dcuoi:
Thân.
Page gì mới có 2 mem vậy bác? :D
KLQ nhưng em đã phát hiện được 1 ưu điểm của aveo (tìm hoài mới thấy) đó là trần nó cao hơn hẳn các dòng sedan khác :3dcuoi:, hôm qua em mới đi lòng vòng trong khu em ở để đo thử.

Tập Lái
15/1/16
19
10
3
39
Q1
Page gì mới có 2 mem vậy bác? :D
KLQ nhưng em đã phát hiện được 1 ưu điểm của aveo (tìm hoài mới thấy) đó là trần nó cao hơn hẳn các dòng sedan khác :3dcuoi:, hôm qua em mới đi lòng vòng trong khu em ở để đo thử.

Page mới lập vài phút mà bác :D
Tối anh em về join là đông thôi.

Công nhận Aveo trần thoáng nhất bọn. Hôm em chạy test con Nissan Sunny, ngồi mà mặt mình gần sát trần + kính lái, ngộp chết được :D

• Like
Reactions: nguyenphuocbaoduy