Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
dorive nói:
captiva_11 nói:
Em xin có ý kiến: em thấy trong kế hoạch các hoạt động chính của GMFC năm nay có cả hoạt động từ thiện, cái này rất có ý nghĩa. Vậy các bác cân nhắc phương án đóng góp để quỹ GMFC có thêm lúa làm từ thiện. Hoặc mỗi lần đi OFF, bao gồm cả OFFKEN, mỗi thành viên nên đóng góp chút ít để lập quỹ từ thiện ...
Các bác ném đá nhé!
Vụ này em cũng đã có bàn với bác Bình GM DDT và bác HT, HP. Nhân bác Cap đưa vấn đề ra, em cũng xin ném đá luôn. Đây là việc rất nên làm và cần làm để cho các chuyến off đường dzài của GMFC thêm ý nghĩa, không chỉ là quyên góp tiền bạc mà là<span style=""color: #ff0000;""> mọi thứ (quần áo, sách vở, giấy bút, thuốc men...) có thể </span>để giúp cho cuộc sống của các trẻ em nghèo tại những địa phương chúng ta ghé đến được no đủ hơn.

Các vật dụng như tô đỏ nêu trên em nghĩ nhiều bác có, nên quyên góp đi các bác, nhà em cũng có một sô vật dụng có thể quyên góp. Thỉnh thoảng em và bà cả vẫn quyên góp cho 1 số hoạt động từ thiện, xã hội nhiều người cần nó lắm.

Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
@poorguy: cám ơn bác đã giúp em lập cái thớt này và pót tình hình thu chi của GMFC ở kho lúa của em.
@all:Nhân đây em cũng mạo muội nhờ bác nào chiên gia về bộ môn ..."I tờ" hướng dẫn cho em cái vụ pót hình ảnh ah.... em mắc bệnh tự kỷ nên cái "náp tóp" của em nó cũng tự kỷ luôn... hic... Macbook ah.... Em cũ cà dzốt công nghệ nên chắc cần phải "cầm tay chỉ dẫn" ah.... hihi

Ngoài ra em vote 1 phiếu cho bác Captiva_11 về dzụ án từ thiện ah.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
babyugiveit2meeh nói:
@poorguy: cám ơn bác đã giúp em lập cái thớt này và pót tình hình thu chi của GMFC ở kho lúa của em.
@all:Nhân đây em cũng mạo muội nhờ bác nào chiên gia về bộ môn ..."I tờ" hướng dẫn cho em cái vụ pót hình ảnh ah.... em mắc bệnh tự kỷ nên cái "náp tóp" của em nó cũng tự kỷ luôn... hic... Macbook ah.... Em cũ cà dzốt công nghệ nên chắc cần phải "cầm tay chỉ dẫn" ah.... hihi

anh em IT của GMFC đâu rồi, ra cầm "chân" mợ baby hướng dẫn sử dụng "hàng xach tay" kìa

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
babyugiveit2meeh nói:

Mời mợ vô đây nà: http://www.otosaigon.com/...1%BA%A3nh-m366086.aspx
Tặng mợ chiêu này để phòng thân:

Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
@dathuong: cám on bác đã gửi link cho em .... "ní thuyết" thì em có đọc thớt của bác wannacar roài mà ..."thực hành" thì khong biết làm.... hic.... anyway, bác nào có kinh nghiệm về MAc thì giúp em nhé

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
babyugiveit2meeh nói:
@dathuong: cám on bác đã gửi link cho em .... "ní thuyết" thì em có đọc thớt của bác wannacar roài mà ..."thực hành" thì khong biết làm.... hic.... anyway, bác nào có kinh nghiệm về MAc thì giúp em nhé
Mợ cài trình duyệt Firefox cho Mac đi. Sài safari là thua.
Em quên hỏi mợ đang dùng trình duyệt wed gì?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
dathuong nói:
captiva_11 nói:
Em xin có ý kiến: em thấy trong kế hoạch các hoạt động chính của GMFC năm nay có cả hoạt động từ thiện, cái này rất có ý nghĩa. Vậy các bác cân nhắc phương án đóng góp để quỹ GMFC có thêm lúa làm từ thiện. Hoặc mỗi lần đi OFF, bao gồm cả OFFKEN, mỗi thành viên nên đóng góp chút ít để lập quỹ từ thiện ...
Các bác ném đá nhé!
Từ thiện

Mỗi lần offkeen bớt mỗi người 1 lon các cháu mồ côi có sửa uống.

Ahhhhhhhh!!!!!!!!! bữa off Ken ở Biển Nhớ còn dư 1 lon. Bữa nào off em mang ra góp từ thiện. Bác nào gom lại bán lấy tiền mua sữa cho trẻ mồ côi dùm em.

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Địa điểm từ thiện đầu tiên em đề nghị hội chúng ta ghé Trường trẻ mồ côi và khuyết tật quận Bình Thạnh ngay trên Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, cạnh trung tâm giới thiệu việc làm. Vô đó nhìn các em tội nghiệp và thương lắm. Mấy cô nuôi dạy trẻ trong đây hầu như là làm từ thiện, tiền lương rất ít, chỉ đủ sống, em đề nghị chúng ta gửi quà cho các em và quà cho các cô nuôi dạy trẻ. Anh em cho ý kiến nha.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
@baby: Mac hơi khó xài lắm đó mợ ơi....đổi ngang với con Toshiba của em xài chịu hông ?
Vì em đang kiếm con Macbook cho nhân viên xài....nhưng thấy giá cao quá......

Hạng F
5/3/10
5.995
31.284
113
babyugiveit2meeh nói:
thực hành mãi mờ baby vưỡn chưa thuộc bài nhể