Hạng C
18/8/11
645
190
43
Re: Off line kỹ thuật tháng 11

Phuccao nói:
DaiBig nói:
Sướng hè. Em ở xoa quá nên đành hóng ảnh. Mà nhân tiện hỏi 2 món nhờ mí bác giúp với:1. Cao su cho 04 xò xo: nên hay không? và bác nao đã thử rồi cho em ít thông tin2. Thanh giằng Strut bar.Chúc buổi Off thành công tốt đẹp.BIG đã kí :D
Chưa hiểu hết ý bác ..Cao su sau SW thì mình đã thử nghiệm thành công...Mình là người đt cho bác vụ trợ lực đó.
Hi Bác Phuccao.
1. Ý em hỏi là gắn thêm miếng cao su vào lò xo giảm xóc để tăng khả năng đàn hồi và chắc chắn cho chiếc xe. Nhưng xe em thì chủ cũ đã gắn miếng cao su ở đầu lò xo rồi. Ý em hỏi là cần có cần gắn thêm miếng cao su đó nữa hay không?
2. Thanh Strut bar: vì là xe nhỏ có cần thêm nó để tăng thêm khả năng chắc chắn khi xe di chuyển đường xa và đường xấu.
BIG đã kí :)

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM

Ý hỏi phải cái này ko ?

Cái này mình bó tay Hehe!!!..Tham khảo thấy gắng vào rồi tháo ra củng nhiều..chủ yếu nó làm liệt bớt một khoanh (vòng) lò xo.
Ps:Vụ trợ lực bác thực hiện chưa,mình đã làm rồi.chạy khỏe lắm nên làm cái này đi bác...

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương

Sáng giờ em ở Xì Phố mà không biết có vụ off này, phải chi biết trước em ghé qua. Giờ em về đến chổ làm mất rồi. Tiếc thật:(.

Hạng C
18/8/11
645
190
43

Phuccao nói:
Ý hỏi phải cái này ko ?

Cái này mình bó tay Hehe!!!..Tham khảo thấy gắng vào rồi tháo ra củng nhiều..chủ yếu nó làm liệt bớt một khoanh (vòng) lò xo.
Ps:Vụ trợ lực bác thực hiện chưa,mình đã làm rồi.chạy khỏe lắm nên làm cái này đi bác...

Chính xác đó Bác Phuccao.
Vậy em sẽ dồn lúa chơi trợ lực.

Hạng C
18/8/11
645
190
43

Còn cái thanh Strut bar nữa thì seo hè
?

1wd
Hạng C