Tập Lái
8/9/19
30
14
0
60
Thớt honda lúc nào cũng có dấu răng bọn anti.
Giống như mấy chiếc Innova...hàng Nhật...treo lủng lẳng Cam Tàu phía sau.....nhìn giống như bị trĩ ngoại.....vãi hàng...xịn...

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thớt honda lúc nào cũng có dấu răng bọn anti.
Ý bác là, anh đối xử với các chú như s..., mà các chú cứ lao vào là ok ???
Nó không tôn trọng mình mà cứ lao vào thế hèn chi tội gì giảm giá (khi thuế giảm) tội gì thêm option nhỉ ???
Như toyota còn biết cập nhật, biết học hỏi vì doanh số bị ảnh hưởng quá ....
Tại sao thị trường người ta cũng không to mà opt giá cả vẫn thế ???
P/S: em chưa bao giờ chê honda lởm, lái chán mà chê cái thái độ của hãng đối với người tiêu dùng việt (như hạ cấp với bọn nó)

• Like
Reactions: LômCom
Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Giống như mấy chiếc Innova...hàng Nhật...treo lủng lẳng Cam Tàu phía sau.....nhìn giống như bị trĩ ngoại.....vãi hàng...xịn...
Vậy sao chú lại quan tâm đến nó một cách sát sao thớt nào mềnh cũng thấy mà lại ko quan tâm đến mấy xe hèn khác. Chú nghĩ honda là shit thì nên chạy xa ko nên đớp nó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Ý bác là, anh đối xử với các chú như s..., mà các chú cứ lao vào là ok ???
Nó không tôn trọng mình mà cứ lao vào thế hèn chi tội gì giảm giá (khi thuế giảm) tội gì thêm option nhỉ ???
Như toyota còn biết cập nhật, biết học hỏi vì doanh số bị ảnh hưởng quá ....
Tại sao thị trường người ta cũng không to mà opt giá cả vẫn thế ???
P/S: em chưa bao giờ chê honda lởm, lái chán mà chê cái thái độ của hãng đối với người tiêu dùng việt (như hạ cấp với bọn nó)
Tiền của người ta, họ mua kệ họ, bác cảm thấy tự nhục dùm họ như anh ican mềnh cũng thấy lạ. Bác là người tiêu dùng thông minh thì cứ tự sướng bên chiếc xe của mình, thẩm du 1 ngày chục lần cũng dc bọn mua honda nó đâu có quan tâm tới. Mà sao mấy anh tự gọi mình là người tiêu dùng thông minh lại hay tự nhục free dùm người khác ấy nhể.

Tập Lái
31/8/19
25
10
3
Oh, vậy ngon rồi, chi phí hơi cao nhưng độ dc đi phố yên tâm hơn
Mình cũng đang lan tăng cam 360 ( lúc trước hỏi hãng ko độ dc cảm biến trước tích hợp màn hình trung tâm nên bị vài vệt khi di vào hẻm), giờ có cái này sẽ cải thiện
Ko biết trong nam(sg) có gara nào làm ko hay mình phải vào hãng, ai biết mách nước mình với, thank!

Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
6 củ là mua riêng bộ này chưa tính lắp đặt đúng không bác? Vài hãng làm thì hết bn? Nói chung hàng OEM ở ngoài kiểu gì cũng có độ vênh nhất định, như tấm lọc gió Modulo tổ ong hàng ngoài em lắp so chất liệu nhựa với tấm zin khác nhau nhiều lắm, chỉ được mã ngoài giống nhau. Tuy nhiên không kỹ tính thì ok.

Hạng B1
27/9/06
56
22
8
6 củ là mua riêng bộ này chưa tính lắp đặt đúng không bác? Vài hãng làm thì hết bn? Nói chung hàng OEM ở ngoài kiểu gì cũng có độ vênh nhất định, như tấm lọc gió Modulo tổ ong hàng ngoài em lắp so chất liệu nhựa với tấm zin khác nhau nhiều lắm, chỉ được mã ngoài giống nhau. Tuy nhiên không kỹ tính thì ok.
6 củ là đã bao gồm lắp đặt tại HN ạ
Với các cụ ko ở HN thì mua phụ tùng giá 5tr5 rồi ra 1 gara nào đó lắp ạ. Em có clip hướng dẫn + hỗ trợ từ xa để bất cứ gara nào cũng có thể lắp đc

Hạng B1
27/9/06
56
22
8
Rảnh rỗi em lại độ thêm đèn soi hộc cốp phụ chính hãng
Cái này có khuôn chờ hết rồi nhưng Honda cắt hết, e thấy kể cả bên ÚS bản thấp cũng cắt
1. Tháo khung hộp đồ ra. Cái này phía trên nó có 3 con ốc, dưới có 2 ốc 8, và vài cái nở nhựa, vặn ra rồi giật nhẹ là ra
[Góc DIY]Hành trình độ xe CRV 2018 của em

2. Đèn cốp hàng part

3. Đặt vào hõm chờ và vặn 2 con ốc thôi

4. Đi dây sang bên lái và cắm vào socket chờ sẵn dưới chân trái, phía trên lẫy mở nắp capo

5. Bingo, tận hưởng thành quả, ban ngày trời sáng ko sao chứ trời tối có thêm cái bóng này tìm đồ đạc nhanh hơn hẳn đó các cụ ạ