Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
6 củ là đã bao gồm lắp đặt tại HN ạ
Với các cụ ko ở HN thì mua phụ tùng giá 5tr5 rồi ra 1 gara nào đó lắp ạ. Em có clip hướng dẫn + hỗ trợ từ xa để bất cứ gara nào cũng có thể lắp đc
Cảm ơn bác. Em thích qua thẳng hãng mua và lắp luôn. Mua ngoài rồi lại qua gara cũng mất thêm mấy công :D

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Tiền của người ta, họ mua kệ họ, bác cảm thấy tự nhục dùm họ như anh ican mềnh cũng thấy lạ. Bác là người tiêu dùng thông minh thì cứ tự sướng bên chiếc xe của mình, thẩm du 1 ngày chục lần cũng dc bọn mua honda nó đâu có quan tâm tới. Mà sao mấy anh tự gọi mình là người tiêu dùng thông minh lại hay tự nhục free dùm người khác ấy nhể.
anh nghĩ gì mà cứ nghĩ người ta nhục dùm mấy anh vậy, người ta mắc cười thôi, mắc cười vì thấy mấy anh mất tiền, đơn giản vậy thôi, còn mấy anh thấy sao kệ mấy anh chứ ai rảnh mà đi nhục dùm.
Mà sao topic Honda nào cũng thấy dấu răng của anh vậy? Anh bưng bô Honda có lợi gì? Bán phụ kiện gắn xe Honda nên ít người mua xe Honda thì thất thu à?

Hạng B1
27/9/06
56
22
8
Cảm ơn bác. Em thích qua thẳng hãng mua và lắp luôn. Mua ngoài rồi lại qua gara cũng mất thêm mấy công :D
Hãng thì lại ko có (hoặc ko nhập) hàng này để lắp chuẩn chỉ cho cụ đâu
Toàn mang hàng ngoài (vài trăm k) vào chém giá hãng thì thà ko lắp còn hơn

Hạng B1
27/9/06
56
22
8
Em tiếp tục độ sạc không dây plug and play cho xe em
Khay nguyên bản
[Góc DIY]Hành trình độ xe CRV 2018 của em

Lộn ngược lên tháo nắp dưới (6 con ốc)

Thay đế sạc ko dây, luôn dây qua lỗ

Giật khay để cốc lên (vài con nở nhựa)

Tháo jack nguồn tẩu giữa, cắm vào jack mới

Bingo, kết quả mỹ mãn,vừa rồi em làm chuyến Hạ Long, sạc khá ngon và tiện. Đặc biệt là đi đường sóc ko hề xê dịch dẫn đến lệch điện thoại ko sạc ko vào

Clip thành quả

Attachments