Hạng F
22/7/13
8.976
40.257
113
Em nghe nói người thành đạt hay mua CRV nên quyết luôn. Dù gì mắc tiền hơn 2-300 tr chắc chắn là ngon hơn.
Anh khuyên em quất CRV là đúng,cảm ơn anh. Mấy xe bán tháng có vài chục chiếc như Nis Xtrail, Mit Out làm sao so sánh được.
@ican, @grandfunk
Hí hí! A đừng có trộm Long tráo phụng vậy chớ! Câu “người thành đạt hay mua or phải mua Vios” là bên păng tài công nghệ lái Vios đăng cmn ký bản quyền, đợt nọ cả păng khịa nhóm Civic bùn cười lắm!
À mà về chuồng a ơi, lang thang đi phá làng phá xóm quài:D

• Like
Reactions: Iphone_60
Hạng F
22/7/13
8.976
40.257
113
Sáng giờ bốc vác mệt quá, trả lời trễ. Sorry
Em quyết lấy CRV anh ạ. Người thành đạt toàn đi CRV không hà.
Cha nội @ben.le nói Con Mit Out đi cùi bắp lắm, chỉ để đi rừng, đi rẫy thôi. :rolleyes:
Trên Bin Quà đang điểm danh, thấy sót đó! Sớm muộn gì cũng nhập trại lại thôi a à :D

• Love
Reactions: kamelov1
Hạng F
22/7/13
8.976
40.257
113
Anh ngoại lệ. Mý anh thành đạt thần thánh hóa con xe dữ lắm.:)
A có thôi đi ko? E đi TP cứ CRV mà tán, đi việc là FE thôi, cũng chả đụng ji nhau đi tỉnh FE đáp ứng tốt việc đi xa, còn đi TP cứ CRV mà bào a ơi:D

• Love
Reactions: kamelov1
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
A có thôi đi ko? E đi TP cứ CRV mà tán, đi việc là FE thôi, cũng chả đụng ji nhau đi tỉnh FE đáp ứng tốt việc đi xa, còn đi TP cứ CRV mà bào a ơi:D
Hai con này khác nhau logo, còn lại y chang

Tập Lái
8/1/18
40
17
8
37
Đỉnh của đỉnh nên chiếc này nó cứ rủng rỉnh bán được có vài chục xe 1 tháng ha.
nó vẫn bán mấy trăm xe theo công suất nhà máy đấy, crv tháng trước và tháng này hẻo dù khuyến mãi luôn 100 % thuế

Tập Lái
8/10/19
28
12
3
47
Mấy thằng dở iphone ican suốt ngày thấy cắn xe Honda với toyota thế nhỉ, k biết người của xe Hàn hay xe gì đây