Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Thế càng tốt cho người dùng, nhưng bảo xe Hàn chất lượng tương đương thì không. Đặc biệt là qua tay của ông Hải và ông Công
Nói thế thì, xe Nhụt VN chất lươing xịn nhất hè....có biết vụ lô máy động cơ rỉ sét bỏ quên ở cảng của Toy không? Xì nhớt , chết bơm Denso của Mit, Cam sao hè. Hay City 2017 nổ sơn , rỉ sét. Cruise Control CRV đạp thắng không dừng được sao hè.....cuồng tín đầy ra đó ....đành làm ngơ hè....

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Bác mua CRV là chuẩn, xe chạy 10 năm ko lỗi mốt, tầm tiền này mà mua xe Hàn thì vỡ mồn."BÁN GẤP XE HÀN"
Ồ...sao lại "vỡ mồm" thế nhỉ. Văn chương gì mà có vẻ hằn học thế nhỉ....hàng tôm cá Chợ Đầu Mối...còn chưa cay cú như thế... Như thế sao gọi là thuộc đẳng cấp chất lượng được hè...

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Ko phải đâu, anh nghĩ nó nằm trên " đỉnh của đỉnh" nên nhiều người có tâm lý là thế nào xe này nó cũng bán chạy như tôm tươi nên sợ bị mua đụng hàng khi chạy ngoài đường. Mà giờ thị hiếu người tiêu dùng giờ thấy khác lắm em, người ta thích mua những cái ko đụng hàng nên mới tranh nhau mua cái CRV này ấy chứ,mà còn phải mua thêm phụ kiện nữa. Hóa ra CRV lại bán được nhiều quá, giờ chạy đầy đường. Yên tâm đi, sau đợt này có em ủng hộ chiếc xe "đỉnh của đỉnh" thì doanh số bán hàng chắc sẽ tăng vọt thôi.
Sáng giờ bốc vác mệt quá, trả lời trễ. Sorry
Em quyết lấy CRV anh ạ. Người thành đạt toàn đi CRV không hà.
Cha nội @ben.le nói Con Mit Out đi cùi bắp lắm, chỉ để đi rừng, đi rẫy thôi. :rolleyes:

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Sáng giờ bốc vác mệt quá, trả lời trễ. Sorry
Em quyết lấy CRV anh ạ. Người thành đạt toàn đi CRV không hà.
Cha nội @ben.le nói Con Mit Out đi cùi bắp lắm, chỉ để đi rừng, đi rẫy thôi. :rolleyes:

Anh là anh vẫn đang nghiêng về con Mit Out đấy, con đó anh xem kỹ rồi, nó giờ mới là đỉnh đó. Mà sáng giờ ngồi chém gió ở Cty với mấy ông đồng nghiệp nói có con siêu xe Mit Out " đỉnh của đỉnh" mà giá lại tốt nữa làm cho mấy ống tranh nhau gọi đại lý đặt hàng đấy. Em cũng tranh thủ mua đi chứ vài bữa nữa lại ko có xe mà lấy đâu, mắc công đại lý cũng bắt mua phụ kiện giống CRV là chít.

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Sáng giờ ngồi chém gió ở Cty với mấy ông đồng nghiệp nói có con siêu xe Mit Out " đỉnh của đỉnh" mà giá lại tốt nữa làm cho mấy ống tranh nhau gọi để đại lý đặt hàng đấy. Em tranh thủ mua đi chứ vài bữa nữa lại ko có xe mà lấy đâu, mắc công đại lý cũng bắt mua phụ kiện giống CRV là chít.
Em quyết CRV zồi, không thay đổi nữa.
Mà nè, mua xe mà phải kèm phụ kiện giống CRV bị chửi ngờ u ... đó anh. Đại lý Honda cũng vừa bán vừa... vừa cười trong bụng nữa. Em là em hông dám chơi vậy đâu, tiền đâu phải lá mít, anh nhỉ. :rolleyes:

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Em quyết CRV zồi, không thay đổi nữa.
Mà nè, mua xe mà phải kèm phụ kiện giống CRV bị chửi ngờ u ... đó anh. Đại lý Honda cũng vừa bán vừa... vừa cười trong bụng nữa. Em là em hông dám chơi vậy đâu, tiền đâu phải lá mít, anh nhỉ. :rolleyes:
Anh đã nói rồi, anh em mình vẫn đang chạy lead, có xe đâu mà biết, anh chủ thớt người ta đã mua và xác nhận ko phải mua phụ kiện mà còn được tặng nữa kìa. Nói hay chém gió cái gì cũng phải có cơ sở chứ em, chứ nói mà ko biết tí gì nó mới bảo mình "ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm" đó em.

• Haha
Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Anh đã nói rồi, anh em mình vẫn đang chạy lead, có xe đâu mà biết, anh chủ thớt người ta đã mua và xác nhận ko phải mua phụ kiện mà còn được tặng nữa kìa. Nói hay chém gió cái gì cũng phải có cơ sở chứ em, chứ nói mà ko biết tí gì nó mới bảo mình "ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm" đó em.
ANh chủ thớt mua xe lắp ráp VN anh ơi. :rolleyes: Xe Thái mới đỉnh của nhọn :D

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
ANh chủ thớt mua xe lắp ráp VN anh ơi. :rolleyes: Xe Thái mới đỉnh của nhọn :D

Ah thì ra là bọn Honda ăn dày thật, xe nhập Thái là nó bắt mua phụ kiện hả e ? Đúng là để bọn Honda nó bảo mình ngu, mà ko chừng anh em mình cũng nằm trong số bị tụi nó chửi ngu đó. Anh nhớ hồi đó mua chiếc Honda Lead cũng bị tụi đại lý nó bán chênh giá đề xuất đấy, chắc là em cũng vậy thôi, khổ thật. Thôi, a là quyết rồi, có tiền như em là nghe lời em xúc cái con siêu xe Mit Out " đỉnh của đỉnh". Còn bây giờ a tranh thủ chạy Grab kiếm thêm để dành mua xe. Có đất như e bán để mua xe là sướng nhất rồi đó.

• Haha
Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Ah, cái đó là mấy thằng nhọn nói và em nói thôi chứ anh có biết đâu. He he.
Mit Out 2.4 chỉ có 167 con ngựa lại haoxăng
CRV 1.5 Tụt bô 188 con ngựa lận.
Kết luận : CRV vô đối rồi :D