k3 nói:
Bác nên tìm loại gối tựa đầu đa năng, nó vừa êm, vừa mềm mềm, mát mát, vừa mát xa, vừa nhổ tóc sâu, vừa nhổ râu luôn. Rất phê làm bác đê mê. Dọc đường gió bụi, giang hồ ngang dọc nên xài loại gối tựa đầu này để đảm bảo sức khỏe lâu dài nhé bác.
Cái nì ở đâu bán zị đại ca, chỉ em chỗ mua đê, ah mà anh mua bảo hiểm thân vỏ chưa mà dám xài gối này zị, đôi khi phải mua luôn bảo hiểm y tế đó.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
EM cũng xài thấy cũng thoải mái pác chủ ạh, em mua loại nhỏ nên thế. Ngoài ra pác nên ngả ghế ra sau tí coi có tích cực hơn không.
Nếu không thích nữa thì để ra hàng ghế sau biết đâu sau này cần dùng như đậu xe đợi bà cả mua sắm, đi tham quan mình ngả lưng ra có cái gối kê đầu thì " bá cháy "

Hạng B1
7/7/14
82
51
18
42
Mình cũng mới mua thử 2 cái loại nhỏ xài thấy cũng ổn vừa với đầu. Mà mình mua ở ADV Q5 1 cái 160k lận T_T, bác chủ mua ở tiệm nào rẻ vậy?

Hạng B1
23/9/14
99
21
18
Bên e có cung cấp gối tựa chất liệu simili giả da made in Viet Nam. Bác nào cần thì ới e ah. Có nhiều màu lắm ah. Đen, Kem, Xám

Hạng B2
31/8/14
143
93
43
40
TpHCM
Theo một nguồn tin đáng tin cậy do bộ hạ mật báo về cho em thì loại gối đê mê, tê tê đó chỉ có ở Vũng Tàu mà thôi. Có thể bác xechuongga đang nắm giữ nguồn hàng độc này. Chắc phải làm chuyến đi VT gặp bác xechuongga để kiểm chứng hàng coi có đúng hàng độc và lạ như bác Nam nói hay không nữa. Sao bác Nam ở VT mà không biết vậy ta ?
Goi nay o Mien Tay nhieu lam cac bac ah