Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Em nghĩ hội Accord chỉ cần 3 thớt là đủ:
+1 là thớt ăn chơi: Đây là thớt "tám" chuyện đời chuyện người, thơ..văn hình ảnh, off, NNC, rủ nhậu, đua ... từa lưa, khoe xe, khè.
+1 thớt là thớt chuyên khoai cho chiếu trên 94-97: Chuyên trị bịnh cho cọp già 90-97 của các Mem, kể cả việc trao đổi chia sẽ phụ tùng.
+1 thớt cuối cùng là 90-93: Cũng Chuyên trị bịnh cho cọp già 90-93 của các Mem, kể cả việc trao đổi chia sẽ phụ tùng.
Nếu thớt này quá dài sẽ chuyển nó vào "tàng kinh các". Và lập cái thớt mới cho Mem chém.
Em nghĩ mỗi bác lập thớt riêng thì không tập trung vào chiên khoai lắm. Các chiên da như Dung-GiaLai sẽ có dịp trổ hết tài năng tư véo cho mấy em cọp già.
Em đề nghị bổ sung thêm thớt cọt nát, để gom lờ mờ, HTT, gớ LA, Mỹ đỏ vào 1 chỗ, đừung để chạy lung tung lây vi rút cho ngừng xe khác ạ

• Like
Reactions: Mayxuc and Huy12345
Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Em đề nghị bổ sung thêm thớt cọt nát, để gom lờ mờ, HTT, gớ LA, Mỹ đỏ vào 1 chỗ, đừung để chạy lung tung lây vi rút cho ngừng xe khác ạ
Thêm 1 thớt dành cho đoàn cải lương, 1 thớt dành cho xe xì ke, 1 thớt dành cho ném bom....... mấy thớt này nhét con Két vô :3dcuoi:

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
CRV toàn xe mới tiền tỷ, còn ACC xe cũ chỉ từ 150 - 250 chênh lệch đời xe, giá cả quá lớn sợ sinh hoạt chung nhau chơi không hợp . Bọn nó vào đây tán ra tán vào sinh ra bất đồng đó mới là chuyện lớn!
Già đừng tự ti vậy chớ, xe chỉ là cái phương tiện thôi.... Xét cho cùng con người chơi với nhau mới quý :)

• Like
Reactions: hungfc
Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
CRV toàn xe mới tiền tỷ, còn ACC xe cũ chỉ từ 150 - 250 chênh lệch đời xe, giá cả quá lớn sợ sinh hoạt chung nhau chơi không hợp . Bọn nó vào đây tán ra tán vào sinh ra bất đồng đó mới là chuyện lớn!
Em nghĩ già nói đúng , hehe