Hạng B2
28/3/14
373
39
28
37
CRV toàn xe mới tiền tỷ, còn ACC xe cũ chỉ từ 150 - 250 chênh lệch đời xe, giá cả quá lớn sợ sinh hoạt chung nhau chơi không hợp . Bọn nó vào đây tán ra tán vào sinh ra bất đồng đó mới là chuyện lớn!
Mấy bác chơi xe tiền tỷ cái gì cũng vào hãng thay mới. Còn a e ác độc cờ nhúp cũ này toàn chơi hàng bãi. Tham gia cùng nhau mấy bác kia tư vấn vào hãng thay hết nguyên con xe của e luôn chứ chẳng chơi...:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng B1
Sẵn em góp ý với HT là nên xây dựng một góc kỹ thuật vd: AccordClub-Góc Kỹ thuật... Mà ở đó chỉ có nhưng bài hỏi và trả lời về kỹ thuật. Nếu có những comment lan mang không liên quan về KT thì quản lý nên comment nhắc nhở xoá hoặc move sang box khác phù hợp với nội dung đó...!
Chân thành cảm ơn BQT!
:)
Em là tài mới nhưng cũng xin ủng hộ tứ chi ý kiến của anh "dhhongdam" (sorry em ko bít tên nên gọi nick), em thấy một số box về kỹ thuật hiện nay lang mang quá làm cho tụi lơ với tài mới như em nổ não luôn.

Hạng B2
19/12/13
310
81
28
Chào các bác,

Theo kế hoạch OS sẽ gom 2 box Accord club cùng với HFC, các bài viết của box Accord Club sẽ có "prefix" Accord Club, còn các bài viết của HFC sẽ có "prefix" và tiếp tuc sẽ có các "prefix" nhỏ như "CR-V Club" ..

Điều này sẽ làm cho các box hấp dẫn hơn so với hiện nay.

Mong ý kiến các bác

Em nghĩ mỗi một page cũng nên cho display nhiều nhiều post xíu (từ 25-30), vì hiện tại chỉ có 10 thôi, đọc hổng có sướng (do phải chuyển sang page khác nhiều lần, số lượng login = Smartphone cũng lớn).
:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Già Đáng mon men vào BMW có lần comment vụ cái lớp cách nhiệt nắp ca po. Có thằng hỏi nó bị thủng mấy lỗ mua ở đâu. Già Đáng khi mua chiếc BMW về cũng gặp trường hợp thủng như trên nên đem ra bôi keo Silycol dán lại. Vừa mới post lên cái kinh nghiệm của mình có mấy thằng hơi lịch sự tí nói mua mới cho đẹp, thằng thì nói sip về chỉ mấy triệu bạc bằng vài bình xăng chứ mấy việc gì phải vá trrông xấu lắm. Còn có thằng thì nói già Đáng là " Con ma xó " tranh hết việc của hãng A/E phụ tùng của hãng bán cho ai. Hơn nữa bàn về vấn đề tự sửa nó cũng cho rằng mình là thằng "kẹo kéo" mới đau chứ. Thôi thì về giao lưu ACC là vui nhất..................