Tập Lái
14/6/14
8
1
3
42
Mình thích KIA moring, nhỏ gọn, dễ chạy trong thành phố, giá cả mềm, màu sắc trẻ trung, ít hao xăng mà nội thất cũng ổn nữa, phù hợp với phụ nữ dáng người thon thon nhỏ nhỏ.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Cá nhân em vẫn thấy nếu TH lắp lốp Michelin ngay cho xe của mình khi xuất xưởng thì sẽ “lên vài chân kính” với khách hàng……!!! Goodyear Exellence 215/45R17 nguyên bản của Forte TH em phải bỏ từ 19.500 km vì quá ồn…!!!:(

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
"lên vài chân kính" là thế nào vậy bác? Bác từng dùng lốp Goodyear rồi ạ, chế độ bảo hành, hậu có tốt như đồn không vây?

• Like
Reactions: Xe_chuong_ga
Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hía hía….Goodyear khác em không biết sao, chứ cái anh Exellence chạy ồn ào lắm, cảm giác vô lăng cứng cứng, khó chịu…..Được cái khá trâu bò, chạy ít mòn, ít ăn đinh, chạy đường ướt thấy ok….Tuy nhiên ồn quá thì không chịu được, phải thay ạ…..
Các xe của TH bây giờ thường dùng mâm lớn, bánh mỏng, nên cái sự ảnh hưởng của bộ lốp càng rõ rệt….Nếu TH lắp lốp Michelin vào xe của mình sẽ làm cho cảm giác ngồi xe êm ái hơn nhiều, khách hàng sẽ hài lòng hơn, chịu chi xèng mua xe hơn….

Tập Lái
13/6/14
11
5
3
40
Bác xe_chuong_ga nghiên cứu về xe và lốp kỹ nhỉ. Em định mua con Madaz 2s, nhân tiện khuyến mãi nên lắp luôn lốp goodyear, không biết có phù hợp không nhỉ?

• Like
Reactions: Xe_chuong_ga
Tập Lái
14/6/14
24
15
8
48
Dạo gần đây tai nạn do mất thắng, trượt bánh quá nhiều, nhất là các cung đường đèo núi, bác nào hay đi chơi xa, em thấy nên lắp luôn lốp bám đường trời mưa cho yên tâm ạ.

• Like
Reactions: TonyTrung
Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Bác chủ thớt cho em hỏi là chương trình này áp dụng với bất kỳ lốp nào của Goodyear khi mua xe của KIA hay sao?

Em đang quan tâm đến morning vì chế độ hậu mãi, tính năng ổn định và ít hao xăng của nó. Chủ yếu là nhu cầu cưới vợ hai cho vợ cả quản lý đó mà :D
Đang phân vân nên thêm tiền cho thay lốp Goodyear không vì tổng kinh phí em dự tính cho lần cưới hỏi này chỉ 400 chai.

Em post hình em đó đây cho bác nào đồng cảm. Nhỏ, xinh, quyến rũ, giá cả phù hợp cho gia đình.
full

full

Hình thì em lấy trên mạng thôi, các bác đừng chém em tội nghiệp. Nhìn thật đẹp, nhỏ xinh.
Mà nội thất cũng ấn tượng, em thích màu đen. (T__T hy vọng vợ cả cũng thích, không mua về em lái vợ hai luôn vậy)

full

Bác nào chạy rồi cho em hỏi về cảm nhận.

Kia morning nhỏ gọn thuận với tay lái chị em hơn, màu sắc cũng thời tranh ... lại tiết kiệm nhiên liệu ( những chị em chăm lo kinh tế gia đình thường quan tâm điều này nhất nè)

• Like
Reactions: TonyTrung
Tập Lái
2/1/13
26
28
18
Hía hía….Goodyear khác em không biết sao, chứ cái anh Exellence chạy ồn ào lắm, cảm giác vô lăng cứng cứng, khó chịu…..Được cái khá trâu bò, chạy ít mòn, ít ăn đinh, chạy đường ướt thấy ok….Tuy nhiên ồn quá thì không chịu được, phải thay ạ…..
Các xe của TH bây giờ thường dùng mâm lớn, bánh mỏng, nên cái sự ảnh hưởng của bộ lốp càng rõ rệt….Nếu TH lắp lốp Michelin vào xe của mình sẽ làm cho cảm giác ngồi xe êm ái hơn nhiều, khách hàng sẽ hài lòng hơn, chịu chi xèng mua xe hơn….
lần này Goodyear cải tiến đáng kinh lắm bác, cách đây 2 tháng em cũng lấp lửng ý định giống bác vì những lần trước nhưng lần này phải công nhận không những sản phẩm cải tiến khá nhiều mà dịch vụ bảo hành y như họ quảng bá...
chắc họ đang cố định hình lại thương hiệu của mình và cho nó lên một bước tiên mới về dòng sản phẩm này

Tập Lái
22/12/12
24
9
3
ủa Goodyear vs Exellent là cùng một à, trước đây em cứ ra garage rồi để họ thay chứ không hỏi gì, mà cứ nghe exellent là em không thích cho lắm vì có một lần sử dụng rất mau mòn, nhưng sau này thấy mấy anh ở garage đảm bảo Goodyear bao tốt, bao ngon, đang đi nè bác, ổn lắm cơ ... hơn 3 tháng rồi, vẫn còn gai ( em sử dụng đi tỉnh cũng kha khá :)

Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
em thích thằng MAzda, lợi xăng mà kiểu dáng cũng ok, giá tiền lại cũng phù hợp với người Châu Á mình. với lại thấy trên thế giới cũng chuộng thằng này