Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
RE: Google Chrome??

Em thì cái nào cũng xài ! thấy cái nào cũng tốt ! :D:D:D:D vì khi cái này trục trặc thì cái kia lại hữu dụng ! :)

Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com

sau khi chạy test thì chú này chắc còn phải correct lại nhiều - các trang có html phức tạp là chú duyệt nhanh quá, cho nên phải re-load lại phát thì mới OK. Các ứng dụng chạy .NET cà dựt, cà khịa và như bác bimsu nữa là không quét liên tục trên các server của các trang mà nó đang duyệt.

nhưng bù lại, chạy nhanh thiệt, khá đẹp, và search thì miễn chê. Chắc vài tháng nữa em này mới OK

Hạng F
5/3/05
8.718
72.179
113
đây

chưa có 1 website chạy OK trên mọi trình duyệt mà lại "cà giựt" trên IE7, nhưng ngược lại thì có :D, phong độ nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi
IE thuộc hàng lão của các trình duyệt kia, tích hợp một trình biên dịch html, script ... khổng lồ, nên chạy có thể (chỉ là có thể) chậm hơn, mang theo đủ thứ "đồ chơi" nên không hề từ chối site nào, các chú lính mới "gọn nhẹ" chạy chiếm ít tài nguyên, nhưng gặp bệnh khó lại không đủ "dụng cụ" -> tèo, FF hồi mới ra cũng thế thôi

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

e vào trang CK FPT coi good mà http://fpts.com.vn/User/stock/hcm/ bác ơi

Trích đoạn: boris.nguyen

vào các trang Tàu font không hiển thị được :( còn lại thì ok hết, good. :D
cái này e coi BBC good mà http://news.bbc.co.uk/chinese/simp/hi/newsid_7590000/newsid_7599200/7599232.stm chữ hoa bình thuờng bác xe lại font trên máy mình, font chữ bác ko xem được do trong máy mình có cái font đó hổ trợ ko?

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Trích đoạn: tuanle

chưa có 1 website chạy OK trên mọi trình duyệt mà lại "cà giựt" trên IE7, nhưng ngược lại thì có :D, phong độ nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi
IE thuộc hàng lão của các trình duyệt kia, tích hợp một trình biên dịch html, script ... khổng lồ, nên chạy có thể (chỉ là có thể) chậm hơn, mang theo đủ thứ "đồ chơi" nên không hề từ chối site nào, các chú lính mới "gọn nhẹ" chạy chiếm ít tài nguyên, nhưng gặp bệnh khó lại không đủ "dụng cụ" -> tèo, FF hồi mới ra cũng thế thôi

Nhất trí với sir câu đó. Nhiều khi IE nó chuối nhưng vẫn chịu được:D
bản Chrome chắc vài tháng mới ok, nhưng không có vừa nhẹ vừa nhanh vừa đầy đủ được nhỉ?

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

hì hì e thì cái gì miễn phí cái gì nhanh thì cứ xài! chừng nào ko chạy được thì wa cái IE mà e lỡ setup cái EI 8 nó ko cho lùi lại IE7 chiếm tới 350 - 400 MB ram Win XP chỉ khoảng 200 khiếp 4 nhân mới chạy nổi wá các bác đừng cài nhé! May e có các Backup Ghost trước khi vọc ko thì khóc dở e nó!

Tới giờ máy e vẫn chưa thấy có trực trặc gì từ Java, đến .Net, SQL, Php....:D:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.179
113
đây

;) cài SP3 và IE8 mới không remove đc thôi bác ơi, remove SP3 trước, sau đó remove IE8, rồi cài SP3 lại nếu muốn, chiện nhỏ :D
IE8 cũng không đến nỗi như bác nói, nhưng đúng là nó còn lỗi, em dùng đúng 1 tuần thấy nó cà giựt nên bỏ, nó có chức năng sửa lỗi tab (không bị treo cả trình duyệt) và cho phép recovery lại trạng thái trước đó, nhưng chạy hơi chuối

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

báo cáo các bác là chrome nó trục trặc với cái flash plugins, vì em cứ vào trang nào có flash(như youtube) thì chip của em lên 100% luôn, còn những trang khác nó load rất nhanh, giao diện tiếng Việt, tích hợp công cụ search google Việt...