Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
RE: Google Chrome??

không biết các bác có giống em không - em dùng con T60 (mà hình của em chỉ 1024 x 768 thôi - vì em không thích dùng các độ phân giải cao hơn đâu) - khi đó duyệ với IE chữ nghĩa em nó đẹp cực, nét. Nhưng khi dùng các chú khác như FF, Chrome,,,, thì chữ nó không nét lắm. Có bác nào như thế kông ạh. Em cũng tìm đủ các settting up của mấy chú đó về màn hình, nhưng chẳng tác dụng gì

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Cứ cài chạy thử,không vừa ý thì gỡ bỏ,nhằm nhò gì...
Mình đã cài chạy thử thấy đúng là cà giựt (do load flash quảng cáo). "Ăn"nhiều Ram hơn các trình duyệt khác và phải chạy bộ gõ TV mới có dấu (cho OS).
Gỡ bỏ rồi, chờ khi nào ngon hơn lại thử..!

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

không biết các bác có giống em không - em dùng con T60 (mà hình của em chỉ 1024 x 768 thôi - vì em không thích dùng các độ phân giải cao hơn đâu) - khi đó duyệ với IE chữ nghĩa em nó đẹp cực, nét. Nhưng khi dùng các chú khác như FF, Chrome,,,, thì chữ nó không nét lắm. Có bác nào như thế kông ạh. Em cũng tìm đủ các settting up của mấy chú đó về màn hình, nhưng chẳng tác dụng gì

Em bị giống bác vì vậy chỉ sài IE, không thấy chậm tí nào cả:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.179
113
đây

cho đến thời điểm này, ở cấp độ dùng Browser để 8 trên OS, truy cập web linh tinh, chưa một trình duyệt nào qua mặt đc IE7 (thông qua thống kê), mặc dù việc sử dụng các Trình khác FREE 100% và quá dễ dàng (không giống như việc phải đổi 1 chiếc xe) nhưng vẫn có quá nhiều trục trặc chưa hoàn thiện của các Trình mới, khiến IE vẫn vô địch

mờ Microsoft nó ỡm ờ thôi, chứ nó đã quyết nai lưng ra đầu tư đến nơi đến chốn thì ;)