Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Chào ae oser:
- 1/7 e đi du lịch ra đà nẵng,từ xưa tới giờ e chỉ đi tới nha trang thôi ah,lần đầu tiên e chạy ra tới đà nẵng,e đi xe 4c và 7c,e dự tính đi từ 10 ngày hoặc 12 ngày thôi ah.e tính đi tới tỉnh nào thì du lịch và tham quan tỉnh đó,e ưu tiên tỉnh nào có nhiều điềm du lịch e sẻ ở lại nhiều ngày.nhửng tỉnh ít điểm du lịch thì e ở lại chơi ban ngày sáng tới chiều rồi e qua tỉnh khác ah,e tính ở lại nhửng tỉnh như: phú yên,Qui nhơn,quãng ngãi,quảng nam,đà nẵng,Huế và e đi ra tới động phong Nha ở tỉnh quảng bình thôi ah.
  • E chạy theo google map và QL 1A đi và về.
  • Lúc đi thì e tranh thủ đi xa chút,e dự tính chạy đêm từ sg --> Qui Nhơn.
  • E ở lại qui nhơn 1 hay 2 ngày.Từ qui nhơn ra các tỉnh thì e chạy ngày thôi,vừa ngắm cảnh vừa chụp hình luôn ah.e chạy theo bảng và đúng tốc độ thôi ah,cho nhẹ đầu với mấy anh xxx.
  • Đường xá tốt không các bác?đường từ qui nhơn ra quảng bình có leo đèo kg ah?e ngại chạy lên đèo,e thích đi hầm thôi.
  • Các bác góp ý giùm e đi như vậy có ổn không ah?
  • Các bác góp ý e điạ chỉ ăn uống,ks,du lịch mà ae trên os mình đả sử dụng ah?e chỉ cần ở:đà nẵng,qui nhơn,quảng bình.
  • Bãc nào có đường link thì chia sẻ e đễ e nghien cứu và thay đỗi ah.
  • Còn 1 tháng nửa mới tới ngày e đi,e nhờ các bác góp ý và chia sẻ e có thễ thay đổ kế hoạch ah.
  • cảm ơn các ae trên oser

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nta139
Hạng F
1/8/12
5.720
5.735
113
TP HCM
Bác đi QL1 mà ý của Bác thích đi hầm thì các Đèo Cả, đèo Hải Vân, đèo Phước Tượng đã xây dựng Hầm rồi thì ra tới Quảng Bình là đường bằng rồi đâu còn cái đèo nào để cảnh báo cho Bác.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Bác đi QL1 mà ý của Bác thích đi hầm thì các Đèo Cả, đèo Hải Vân, đèo Phước Tượng đã xây dựng Hầm rồi thì ra tới Quảng Bình là đường bằng rồi đâu còn cái đèo nào để cảnh báo cho Bác.
E thanks bác,e ngại đi đèo quá bác,nguy hiễm hơn đi hầm,e chưa chạy lên đèo lần nào luôn ah,các bác chia sẽ e ks và quán ăn luôn ah?

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
E thanks bác,e ngại đi đèo quá bác,nguy hiễm hơn đi hầm,e chưa chạy lên đèo lần nào luôn ah,các bác chia sẽ e ks và quán ăn luôn ah?
Vậy là chưa đi Đà Lạt lần nào luôn? :eek:
Cũng dự định chạy xe ra Quảng Bình chơi, chắc tầm 8 ngày 7 đêm là ok rồi, Nha Trang, Quy Nhơn chạy đi năm rồi, năm nay không chơi đó nữa, chắc chơi biển ở Đà Nẵng và Quảng Nam thôi, còn Quảng Bình chắc ra Phong Nha rồi về.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Vậy là chưa đi Đà Lạt lần nào luôn? :eek:
Cũng dự định chạy xe ra Quảng Bình chơi, chắc tầm 8 ngày 7 đêm là ok rồi, Nha Trang, Quy Nhơn chạy đi năm rồi, năm nay không chơi đó nữa, chắc chơi biển ở Đà Nẵng và Quảng Nam thôi, còn Quảng Bình chắc ra Phong Nha rồi về.
15 năm rồi e chưa đi đà lạt luôn bác,đám nhóc nhà e chỉ khoái biển,e củng dự định ra tới phong nha tham quan rồi về,e củng không tính ở lâu chổ quảng bình,e chủ yếu chơi nhiều ở nha trang,qui nhơn,nha trang

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
3/5/13
165
175
43
Có đèo ngang cũng được lắm, còn đèo Ly Hòa cũng sơ sơ nữa đó bác. Tha hồ mà bắn phạt nguội