Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/8/12
208
18
28
44
Re: Góp ý giúp em phối cảnh nội thất

trông nhà lạnh lẽo quá , nhất là khu nhà ăn

Tập Lái
3/5/13
13
0
0

Cầu thang bậc màu trắng Em sợ sau này sử dụng bề mặt bị trầy xước thì đen và xấu lắm ạ. không nên đâu bác chủ

Tập Lái
21/5/13
3
0
0

Oh xin lỗi bác chủ, cái tội em xớn xát. Nhưng em vẫn kg thích 3 cái đèn ở đó.

Tập Lái
21/5/13
3
0
0

Sao mình kg upload được hình nhỉ? Bạn PM cho mình địa chỉ mail đi, mình gửi hình cho bạn. Trần thấp thì mình thích dạng đèn giống đèn soi tranh 3 cái mà gắn trên trần làm đèn bàn ăn, không biết dùng loại đó có ổn kg các bác?

Hạng B2
3/4/13
113
87
28

Bình thường khi thiết kế nhà có 2 vc chủ nhà thôi không đã mệt, ý người này lại chổi với ý người kia, thêm ông hàng xóm hay ông bạn già lâu lâu trổ tài thiết kế thì bỏ mệ. huống chi lên đây 9 người 12 ý, Phen này ku KTS thiết kế cho nhà Bác chắc ăn không ngon ngủ không yên rồi. RIP:D

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net

kien nhan nói:
Bình thường khi thiết kế nhà có 2 vc chủ nhà thôi không đã mệt, ý người này lại chổi với ý người kia, thêm ông hàng xóm hay ông bạn già lâu lâu trổ tài thiết kế thì bỏ mệ. huống chi lên đây 9 người 12 ý, Phen này ku của KTS thiết kế cho nhà Bác chắc ăn không ngon ngủ không yên rồi. RIP:D
tội nhỉ, vẽ nhà vừa nhức đầu lại còn mỏi cu

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/4/13
2
0
0

Dạ, em cũng biết cái nào sẽ phù hợp với mình nhất mà. Làm nhà cũng như tính cách của mỗi người chứ.
Dạ, bác gacodeokinh gửi giùm vào mail giúp em [email protected]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/13
3
0
0

Đã gửi mail cho bác chủ rồi đó, bác check mail dùm mình nha.

Status
Không mở trả lời sau này.