Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi
RE: Góp ý hội santa fe

cái bậc lên xuống loại mới mặt phẳng màu đen có bán ở Hn mà, giá của nó khoảng 5tr

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Ôi giời, để hôm nào em up mấy cái hình xe em lên, các bác sẽ thay đổi quan điểm ngay, cơ bản là các bác option thêm cho xe bằng dồ chính hãng hay đồ lạc xoong thôi!... Cái bậc lên xuống em order chính hãng Hyundai, giá chuyển về theo đường air là 480usd...

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Đồng quan điểm với pác truongptcl, mong pác muakskisses có kết quả sớm. Em chưa quyết định lắp vì đi vài cửa hàng bán đồ nhưng chả ưng cái nào.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

có bác nào biết mua cái mặt inox lắp trên bậc lên xuống chỗ thành cửa của SF ở đâu không ạ? Chỗ lên xuống ấy của SF bằng nhựa nên hay bị trầy xước bẩn lắm.

Bị bấm 1 lỗ
21/11/06
45
0
0

có bác nào biết mua cái mặt inox lắp trên bậc lên xuống chỗ thành cửa của SF ở đâu không ạ? Chỗ lên xuống ấy của SF bằng nhựa nên hay bị trầy xước bẩn lắm.
Xe nhập nó có sẵn rồi. Đợt này phải nhờ bác Hùng color nhập hàng về để cho bảo hiểm mua lắp cho anh em là xe nào mất gì cũng nhận được đồ zin.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Tiếp thu ý kiến của các bác em đã tháo bộ inox bảo vệ đèn sau. Bác nào có nhu cầu em xin biếu luôn, đồ xịn của Hàn quốc, hình như của Mobis gì đó.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Trích đoạn: thanhts

Tiếp thu ý kiến của các bác em đã tháo bộ inox bảo vệ đèn sau. Bác nào có nhu cầu em xin biếu luôn, đồ xịn của Hàn quốc, hình như của Mobis gì đó.

Nhưng pác có công nhận với em rằng cái đó khi lắp vào đèn sau nhìn không thể chịu được không???