Hạng D
12/9/09
3.760
3.193
113
49
PTSC - HCMC
Em chẳng cấm đoán được ai thành lập hội này hội kia, ai thích thì vẫn cứ làm miễn là đừng sinh ra để làm mất đoàn kết và châm chọc nhau. Hôi ba con bò gì đó mà bác em chưa bao giờ thấy và cũng chẳng thèm xóa làm gì. Cái thớt của bác nó vẫn còn nguyên đấy thôi như đã trích dẫn ở trên.
Cái chức danh HP của em do Bác HT đề xuất em làm tạm thời khi FFC chẳng còn ông nào điều hành cả, em cũng biết tính mình nóng nảy bởi vậy cho nên em cũng đã xin thôi HP để cho những Bác khác làm thay từ lâu mà chưa được Bác Xe duyệt.
P/S: Em thấy Bác cũng lạ nhỉ, ko thích em nói em độc đoán bảo thủ này nọ sao cái thớt đi Caravan em tổ chức cho mọi người Bác lại tham gia vào làm gì nhỉ :cool:,[:O]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/5/11
199
0
0
Ông bà ta có câu “ăn cây nào thì rào cây ấy”, ai đó đã chấp nhận gia nhập FFC thì hãy cố gắng bảo vệ & xây dựng FFC trên tinh thần đoàn kết & thân ái. Đừng “đứng núi này trông núi nọ”, để người ta có cớ nói mình …..

babydriver nói:
bannang.com nói:
Hình thì ít chém gió thì nhiều .:D
Ủa FIFC sau đợt ốp này xác nhập FFC luôn hả ? Sao thấy toàn nhãn hiệu for ?????:D

Chịu khó chờ tí đi bầu Đức :D
Sau đợt ốp này à, ngược lại thì có, xác thì Ford, hồn đã về Fiat :D

em nghe sao chạnh lòng quá ....
Chúng ta là con người, chứ không phải gỗ - đá. Chúng ta chơi với nhau với tình cảm tự nguyện, chân thành. Chúng ta vui khi bạn mình vui, chúng ta buồn khi bạn mình buồn ….
Mong các bác cố gắng - FFC có phát triển, có bình an hay không là nhờ vào sự đóng góp của mỗi con người FFC.
Kính.

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13

[/quote]

Trân trọng kính mời 2 bác mấy ly bia Hoa Viên vào tối thứ 7 này để hạ hỏa ... cùng góp sức để tổ chức Caravan đất mũi lễ này thật xôm tụ và vui cả làng

@all: Bia free nên em rất zui... ạ

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
petrol nói:
Sao kỳ vậy, thôi e lót dép ngồi nghe chứ biết nói gì
Ấy seo bác lại làm thế..., nhà FFC có chuyện bác có giải pháp lào hay giúp cả nhà đều vui... góp phần xd FFC hoành tráng chứ nhỉ.....:D:D:D