Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Grandis nhanh nóng máy

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Hồi đó giờ tôi chưa thấy ai độ mâm xe lớn hơn mâm zin mà nói là êm hơn mâm zin cả ngoại trừ nhìn xe thể thao và hầm hố hơn thôi.... mấy thằng chạy vỏ mỏng toàn xe cao cấp cách âm tốt giảm xóc tốt chứ k ngồi trong xe sẽ nghe tiếng vỏ rào rào khi qua ổ gà là biết liền vì khi độ mâm lớn tức là phải thay vỏ mỏng hơn nguyên bản
Anh nghe nói hay anh đã làm rồi , em chỉ hỏi vậy thôi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Nước châm đầy đủ, mà chạy từ nhà qua nhà vợ có 4km mà nó nóng hực, ko biết đi xa sẽ ra sao. Năm ngoái e có đi VTàu 1 lần mà quên coi thử.
Bộ mâm con đen đẹp quá, bác cho e xin info nhé.
E ở Biên Hòa, rất vui được gặp các bác!!
binhf thường thôi bác.... mở capo mấy thanh ngang ko dám cầm luôn á... mà tấm nỉ capo bác còn tốt ko????
xe đen ở biên hoà đó bác.... bác qua giao lưu chạy thử rồi quyết

Tập Lái
12/8/17
6
5
3
33
Thank bac Rbx, Tấm nỉ e còn tốt lắm bác, nhưng mấy ống nhựa bảo vệ dây điện trong đó bong ra gần hết rồi (ống to cỡ ngón tay như ống dẫn của máy lạnh ý). Khắc phục ntn các bác ?

Tập Lái
12/8/17
6
5
3
33
binhf thường thôi bác.... mở capo mấy thanh ngang ko dám cầm luôn á... mà tấm nỉ capo bác còn tốt ko????
xe đen ở biên hoà đó bác.... bác qua giao lưu chạy thử rồi quyết

Nay e kiểm tra lại thì phát hiện: tấm nỉ capo nhìn còn ngon nhưng rờ tới đâu là rách rụng tới đó. Thay ở đâu các bác chỉ e với !!

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Nay e kiểm tra lại thì phát hiện: tấm nỉ capo nhìn còn ngon nhưng rờ tới đâu là rách rụng tới đó. Thay ở đâu các bác chỉ e với !!
Em thấy làm tấm này cũng đẹp , sạch sẽ , chống cháy , cách nhiệt tốt ... và chỉ tốn có vài xị .
Grandis nhanh nóng máy

• Like
Reactions: xtrung and Rbx