Hạng B2
22/3/07
253
1
16
RE: răng đít vá captival

Nếu muốn so sánh với Grandis, sao bác không thử tìm hiểu Kia Canival xem. Captiva và Canival đều của Hàn Quốc ấy mà. :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Túm lại bác thích em nào thì xào em nấy thôi, so sánh thì không được bác ạ :)

Nếu bác trẻ trung, thích xì po thì CAP thôi. Còn phục vụ family thì Gran đi bác ;)

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Trích đoạn: bibi_nguyen

em cam on cac bac da cho loi khuyen, em se co gang xem xet lai de co wit dinh dung dang hon, tien thi k thanh van de roi ah, chi so la lua chon xe k phu hop thui ạh.

Nếu tiền no prob vậy em khuyên bác mua thế này ạ:

SUV
1) BIM X5
2) Lexus GX470
3) Toy Prado
4) Cap (rẻ nhất)

MPV
1) Honda Odessy nhập
2) Toy Previa nhập
3) Toy Sienna
4) Gran

Tập Lái
4/2/05
23
3
3

@Bác T số má ơi :
Cho em hỏi cái Honda Odyssey nhập, giá khoảng nhiu vậy bác ?? ( Giá tới biển trắng) ?? Cám ơn bác nhìu .

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

E quả thật ko rõ lắm nhưng chỉ biết em Previa 2006 mới 100% là 68K bác ạ

Tập Lái
4/4/07
21
0
0
37
360.yahoo.com

Em cũng chẳng biết phải làm sao nữa, hôm rùi em cũng đã hỏi các bác bên TOY để so sánh giữa INNO và CAP, nhưng em thấy hình như INNO và GRAND tốt hơn thì phải, vì em thấy bây giờ hai mẫu này on street nhìu lắm các bác ạh
Àh, mà con Honda Odessy giá cả như thế nào vậy bác t549665 ?

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

OD 2004-2005 không full Options(Phiên bản Châu ÂU) tầm khỏang 55K. mua tầm này được rồi nhe BÁC,đừng mua date thấp quá:D

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Em cũng chẳng biết phải làm sao nữa, hôm rùi em cũng đã hỏi các bác bên TOY để so sánh giữa INNO và CAP, nhưng em thấy hình như INNO và GRAND tốt hơn thì phải, vì em thấy bây giờ hai mẫu này on street nhìu lắm các bác ạh

Nói chung thế này bác ạ...

Xe Nhật dù sao cũng hơn Hàn quốc bác ạ... Em cứ thấy made in Japan vẫn ấn tượng hơn Korea bác ạ. E quả thật không biết giá Odyssey nhưng bác cứ hỏi ở mấy salon lớn là biết liền mà bác.

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Dĩ nhiên mà bác. Innova còn ngon hơn Mẹc E280, vì có thấy mẹc chạy mấy đâu:D

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: t549665

Nói chung thế này bác ạ...

Xe Nhật dù sao cũng hơn Hàn quốc bác ạ... Em cứ thấy made in Japan vẫn ấn tượng hơn Korea bác ạ. E quả thật không biết giá Odyssey nhưng bác cứ hỏi ở mấy salon lớn là biết liền mà bác.

Thế mà người Nhật bây giờ toàn xài made in China...;)