Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
5.036
93
TPHCM
Giá hiện tại chênh tầm 1,5 tỷ - 3 tỷ mà ko thấy ai bán lại .... Tất cả bàn giao hoàn thiện bên ngoài và thô bên trong ạ.

Dự kiến bàn giao Quý 4 - 2021 anh, mà theo tiến độ chắc em nghĩ delay quá :((
Thấy ảnh trên chỉ mới làm đường sao Q4 2021 giao kịp anh

Hạng D
1/4/15
1.254
2.312
113
quy hoạch pha 1 này thấy toàn nhà với nhà, ko có 1 cái tiện ích công cộng, cái hạ tầng nào, GS đểu vãi toàn lo gom lúa, i chang 9S, thấy cách làm là ko khoái bằng vin rồi, vin nó làm tiện ích trước bán nhà sau, trước mắt vẫn chưa thấy lợi ích gì cho xung quanh cả, ko thấy nó chừa mặt bằng gì cho metro luôn nhỉ??

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
ôm phước kiểng- làng đại học, hoặc các khu xung quanh chờ thời cũng dc mà các bác, cần gì fai zây gét vs zÂY dưa o_O;)
đường điện e nghĩ trc sau gì cũng fai xử lí ngầm thôi, một đại dự án tầm cỡ vậy, điện cao thế chình ình trên đầu sao set dc giá mong muốn.
Mua gần GS giá "huyện, xã", vô GS, PMH hưởng tiện ích ha bác, kkk!

• Love
Reactions: trungcz
Hạng D
1/4/15
1.254
2.312
113
e cũng mua 28ha vùng sâu vùng xa chờ thời chây chét nè, cũng có cái tiện ích cao thế ko thua kém gì chây chét luôn có khả thi ko bác, nhà nghèo có nhiu lúa nên đành ở tái định cư đu theo nó, xung quanh nó ko còn cái nào rẻ hơn mới khộ, hi vọng nó lùa được nhiều đại gia để có nhiều tiền làm cho nhanh, thấy tình hình bán buôn nó vậy cũng ổn, mà ko thấy giao dịch gì nhỉ?

Hạng C
26/2/20
540
463
63
34
quy hoạch pha 1 này thấy toàn nhà với nhà, ko có 1 cái tiện ích công cộng, cái hạ tầng nào, GS đểu vãi toàn lo gom lúa, i chang 9S, thấy cách làm là ko khoái bằng vin rồi, vin nó làm tiện ích trước bán nhà sau, trước mắt vẫn chưa thấy lợi ích gì cho xung quanh cả, ko thấy nó chừa mặt bằng gì cho metro luôn nhỉ??
vin làm cái công viên trước đó hả bác

Hạng D
12/11/14
1.350
1.705
113
nhớ năm xưa pmh mở bán, dân đen cũng chỉ biết đừng ngoài nhìn vô đành mua mấy phường lân cận, giờ nói về giá, thi mấy phường ấy lại ngon choét, thậm chí còn hơn cả pmh ấy chị :)

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng D
10/7/10
1.253
1.650
113
nhớ năm xưa pmh mở bán, dân đen cũng chỉ biết đừng ngoài nhìn vô đành mua mấy phường lân cận, giờ nói về giá, thi mấy phường ấy lại ngon choét, thậm chí còn hơn cả pmh ấy chị :)
Phường nào mà ngon hơn PMH pa

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
xét về tỉ lệ tăng giá chắc sẽ ngon hơn.

Sát GS có cái Thanh Nhựt đang làm hạ tầng sắp xong, 2-3 năm nữa ăn theo quá tốt