Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Xui cho bác chủ gặp ngay thằng có bộ óc của chó dại lái xe rồi bởi vậy người xưa có câu : "chiếc áo không làm nên thày tu". Chó mà ngồi xe Civic thì cũng vẫn là chó thôi :3dmong:

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Xui cho bác chủ gặp ngay thằng có bộ óc của chó dại lái xe rồi bởi vậy người xưa có câu : "chiếc áo không làm nên thày tu". Chó mà ngồi xe Civic thì cũng vẫn là chó thôi :3dmong:
Khiếp lão bean quá!!

Chắc con civic bị hư máy lạnh nên bác tài bực bội, kệ nó cho rảnh óc. Ra đường bây giờ căng thẳng quá.

Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
May e ko đi xì vít,hé hé.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
KLQ nhưng hôm qua trên cao tốc SG TL có 1 bác jolie biển 1024x chạy chưa tới 70 trên cao tốc nhé,bác có trên đây thì vào nhận hàng

Tập Lái
8/6/10
29
7
3
Giao thông ở VN thì xe chạy chậm một chút là chuyện bình thường. Ông đi trước còn phải canh 2B, người băng qua đường ... đổ mồ hôi chứ đâu có thong dong như ông chạy sau cứ nhằm đít ông trước mà thẳng tiến ?
Em chạy xe nhìu khi đường chật mà gặp mấy tay phía sau cứ bấm kèn đá đèn nói thiệt cũng chẳng biết làm sao để né vào. Thành ra miệng cứ phải lầm bầm : Nếu ông bay qua được đầu tui thì cứ việc :-(
Bác nói chuẩn, đi thì cả đoàn, có gì "lãnh đạo" lãnh đạn trước. :)
Hồi mà cao tốc SG--TL còn 2 lane khác tốc độ, em chạy 100km/h mà còn bị đá pha, dộng còi đòi nhường đường nũa kìa !!!
"Ơn đảng, ơn bác (#), giờ thì đỡ ức chế vụ này trên cao tốc rồi. Còn nội ô thì em chịu, he he. Có đồng chí 80B còn đòi quánh em nữa kia, em hỏi vậy chớ quánh em ròi có được cầm lái nữa hôn ? :)

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
đường Nguyễn Hữu Thọ,em cũng hay gặp mấy cha nội đó,nhiều khi vừa qua giao lộ,xuống dốc cầu,đã gặp mấy cha ngoài sau đá đèn,xi nhan đủ kiểu,khúc đó thì đông xe,em chẳng biết làm sao,ráng kiếm chỗ vắng tấp vô cho lành.
mà khu vực đó,hay có mấy cha độ đèn,rồi pha đèn sáng choang,trắng tinh,làm mình chẳng thấy gì,nói thật,mất dạy không chịu nổi...

Hạng C
3/9/13
770
945
93
hôm qua xuống cầu vượt ngã tư Thủ Đức, iem đi làn trong, làn ngoài và giữa trống trơn, iem cũng bị 1 thằng cont thúc đít, mà iem lơ luôn, iem đang đi 60/60. Nó lấy phải rùi tạt iem dạt luôn ra làn ngoài cùng, rùi nó lạng lách như rắn trên đường, qua 1 chốt XXX ngay trên XLHN mà chả thấy bị gì khi đang phi như bay. Iem cũng tức lắm, mà nay thấy xe nhà còn chạy vậy, thì thôi bỏ qua cho mấy thằng cờ hó thất học lái cont.

Hạng B2
14/1/14
171
195
43
hôm qua xuống cầu vượt ngã tư Thủ Đức, iem đi làn trong, làn ngoài và giữa trống trơn, iem cũng bị 1 thằng cont thúc đít, mà iem lơ luôn, iem đang đi 60/60. Nó lấy phải rùi tạt iem dạt luôn ra làn ngoài cùng, rùi nó lạng lách như rắn trên đường, qua 1 chốt XXX ngay trên XLHN mà chả thấy bị gì khi đang phi như bay. Iem cũng tức lắm, mà nay thấy xe nhà còn chạy vậy, thì thôi bỏ qua cho mấy thằng cờ hó thất học lái cont.