Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
RE: gửi các bác tấm hình này

Trích đoạn: Subzero X2X

Nguyễn Thái Sơn:D
Sai roài bác ạ em nó là salon bác sáu nước mắm trên gần ngã tư lê hồng phong + an dương vương,cùng chủ với salon Nguyễn Thái Sơn

Hạng B2
6/1/08
131
0
0

Bán nước mắm mà làm chủ Salon xe siêu sang hả bác , Chắc em đi bán nước tương cho rồi ...

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

RR trên báo nói về đây 13 chiếc ....nhưng hình như là 14 hay 15 lận ....khiếp ....VN giàu kinh

Hạng B2
18/7/04
410
0
16

(AutoPro) - Trao đổi với chúng tôi sáng nay (24/6), Ông Phạm Trần Hiếu - Đại diện salon Hoàng Huy cho biết: “Chúng tôi chưa nhập McLaren SLR, thông tin đăng tải trên trang chúng tôi trong ngày hôm qua chỉ là nhầm lẫn”.

Tin liên quan

Một salon tại Hà Nội rao bán siêu xe McLaren SLR

Cũng trong buổi sáng ngày hôm nay, chiếc McLaren SLR đã được rỡ khỏi danh mục xe đang về trong website salon Hoàng Huy. Cùng lúc đó, mọi thông tin về siêu xe SLR trong diễn đàn Otosaigon cũng được xóa bỏ.

Như vậy, siêu xe SLR xuất hiện tại Việt Nam trong thời gian tới cũng chỉ là tin đồn.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

e chả quan tâm. ai về xe ji cũng dc, người ta có tiền người ta mua, mình mất công bàn tán làm ji cho mệt người các bác nhẩy:D

Hạng B2
29/5/08
217
0
0
TP.HCM

vậy cuối cùng cái vụ biển số giả tới đâu rồi hả các bác .

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

vụ biển số giả đã đi vào dĩ vãng .... còn BS 8888 mới đúng là BS thật của e màu trắng này .... :D:D:D SG có 2 chíc trắng ... đều là của 2 chú chơi siêu xe cả các bác à :D:D

Hạng B2
28/12/06
110
0
0

Trích đoạn: ajhuynh

vụ biển số giả đã đi vào dĩ vãng .... còn BS 8888 mới đúng là BS thật của e màu trắng này .... :D:D:D SG có 2 chíc trắng ... đều là của 2 chú chơi siêu xe cả các bác à :D:D
bien so gia do bac .8888 luc truoc deo cho bentley, ma hinh nhu cung ko phai cua bentley luon