Hạng D
8/4/07
1.075
0
0
RE: gửi các bác tấm hình này

Trích đoạn: Lucastoni

Trích đoạn: zerobuon

Hình như con Trắng đang bị truy nã về vụ bs 66S-6666 phải ko các bác. Dạo này VN mình nhiều RR wá .
Mà công nhân con RR Trắng nhìn nó hay hay thế nào ấy . Mâm cũng đẹp phết
chỉ truy nã xe mang biển số đó thôi, còn em nó gỡ biển ra rồi thì lý lịch nó cũng trắng như màu sơn của nó vậy...:D:D
Bác chỉ cái tội nói đúng.
*** nhà mình chỉ alarm cho chủ xe gỡ biển ra thôi. Chứ muốn xúc về đồn thì chẳng thèm báo gì cho nó mệt. ^___^

Hạng C
12/2/08
576
2
18

Trích đoạn: sir.andy

dạo này em thấy con này hoài lun.em ở gần đó mà.BS : 81K-8888 đó ạ!trước BS này đeo cho em Bentley đấy.k biết bác này là ai mà chơi dữ quá ta.Hình như salon nay của Bá Cường Đô la thi phải.có gì k đúng mấy bác bỏ qua cho em nha.
tập lái nên đọc kỹ nội quy truớc khi post bài nghen bác
@all: 8888 sao ạ , hôm kia em thấy nó mang biển 52P-9732 mà :) , bác Hải bảo sẽ chụp Càvẹt xe, chẳng lẽ biển này lấy truớc cho em RR này sao:D
bác nói cũng sai nữa 52P mới ra đến đầu số 3 ,lấy đâu ra đầu số 9 cho bác thế ,mà con này là con RR đeo biển đểu 66S đó

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

Trích đoạn: VGF VN

Trích đoạn: ajhuynh

vụ biển số giả đã đi vào dĩ vãng .... còn BS 8888 mới đúng là BS thật của e màu trắng này .... :D:D:D SG có 2 chíc trắng ... đều là của 2 chú chơi siêu xe cả các bác à :D:D
bien so gia do bac .8888 luc truoc deo cho bentley, ma hinh nhu cung ko phai cua bentley luon

đúng là lúc trc bentley mang biển 8888 này ... e đã thấy nhìu lần chíc bentley đó đậu ỡ trần quốc thảo rùi .... nhưg sau này tháo biển 8888 sang cho RR trắng sau này .... và đc chọn làm BS thật cho e RR trắng ..... còn chuyện bác chủ xe làm điều đó như thế nào thì e ko bít :D:D

Tập Lái
22/8/07
43
0
0

Trích đoạn: FerarriFXX

Trích đoạn: sir.andy

dạo này em thấy con này hoài lun.em ở gần đó mà.BS : 81K-8888 đó ạ!trước BS này đeo cho em Bentley đấy.k biết bác này là ai mà chơi dữ quá ta.Hình như salon nay của Bá Cường Đô la thi phải.có gì k đúng mấy bác bỏ qua cho em nha.
tập lái nên đọc kỹ nội quy truớc khi post bài nghen bác
@all: 8888 sao ạ , hôm kia em thấy nó mang biển 52P-9732 mà :) , bác Hải bảo sẽ chụp Càvẹt xe, chẳng lẽ biển này lấy truớc cho em RR này sao:D
bác nói cũng sai nữa 52P mới ra đến đầu số 3 ,lấy đâu ra đầu số 9 cho bác thế ,mà con này là con RR đeo biển đểu 66S đó

Em chỉ xác nhận em 66S này đổi thành 52P-xxxx. Nhưng chắc chắn không phải 9 .. hình như 0732 thì phải.

Hạng B2
29/5/08
217
0
0
TP.HCM

http://www.xevathethao.com/gpmaster.grandprix-media.auto-and-sport-online-internet-magazine.gplist.2.gpopen.2832.gpside.1.asmx

để đợ phải thêm 1 topic em post zô đây lun .

Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương

Hôm bữa em đi ngang cũng thấy cảnh tượng này đây. Đằng sau chiếc RR trắng còn có cả Ferrari nữa mà bác, Salon này nhập tàn hàng khủng về hok ah, hồi trưa này đi học về em còn thấy có chiếc X6 mới nhập về nữa đấy.

Hạng B1
17/5/08
50
0
6

dung' la` dan vietnam choi xe co' khac'

Hạng C
12/2/08
576
2
18