Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Em đang học lái, cuối tháng 3 thi. Đã học được 10h lái có thầy hướng dẫn. Còn 10h tiếp theo trung tâm hẹn gần thi mới tập. Em sợ để lâu quên bài, không biết bên bác Long có nhận dạy kèm khi chưa có bằng không?
Có bằng mới dợt nhé.
Mình chỉ hướng dẫn các kỹ năng, kiến thức cần có để cảm thấy lái xe nhẹ nhàng, phóng khoáng chứ không gò bó trong phạm vị vô lăng. Và chủ yếu là tự tập thôi, vì mình ko có nhiều thời gian lắm.
Mục tiêu của mình là khi các bạn lái xe thì người đi cùng phải hỏi: "thầy nào, hay trường nào dạy mà lái ngon vậy" - Tất nhiên là phải TỰ rèn luyện theo đúng yêu cầu của mình.
Cảm ơn các bạn đã có lòng yêu mến.
Thân.

Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Chưa xăng, nên mình mới nói 400k/người, nhân lên 2 ng là 800k. Ko biết 200k xăng chạy đc bao nhiu km. Nhưng thích thì đổ nhiều hơn, vì mình có xe cả ngày tha hồ luyện.
2 bạn qua mình, hướng dẫn 2 người cùng lúc.
Sau đó mình giao xe cho tự tập. tất nhiên là sẽ kiểm tra xem có tự xử được không mới dám giao xe.
Giá ko phải bàn vì quan trọng là hiệu quả.
Mình ko bao giờ muốn câu giờ để lấy thêm tiền.
Các anh em tập với mình đều hiểu như vậy.

Hạng B1
3/12/09
75
7
8
Ai ở Hà nội có nhu cầu bổ túc lái xe AT xin liên lạc với thầy TrungAT, kinh nghiệm lâu năm, sư phạm nhẹ nhàng hiệu quả, 2-3 buổi lái xe tự tin luôn.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Ông ht68 này đi đâu cũng QC dạy lái xe... Mà đây là SG lại qc dạy ở HN mới hài....