Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Ý bạn là sa hình thi bằng lái hay sa bàn nào ?
Ko, là địa bàn ngoài thôi. Ko phải sa bàn để thi đâu.
Bạn nào gần thi có thể qua mình tập khoảng vài tiếng, hướng dẫn cả lý thuyết luôn. Thi ko đậu trả lại tiền. Chịu phạt luôn.

Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
Đây là thuê xe riêng mà tập ko có thầy, mà thuê thì thuê xe côn chạy, tự nhiên đi thuê con city 2016 1tr1 làm chi, tập chạy mà sang chảnh đụng phát đền cho hết.

Thuê xe đời cũ chân côn máy dầu rẻ hơn rất nhiều, mới tập ai lại đi tập số tự động máy xăng :((

Hehe...em tưởng trường hợp các bác có bằng rồi...Nhưng còn nhát chân ga và định mua xe mới (90% sẽ là xe tự động) nên sẽ tập như vậy...
Lúc trước lấy bằng xong em cũng ra SVĐ thống nhất làm 3 buổi xe số tự động (mỗi buổi 500k) là chạy phang phang đường Sài Gòn, từ ngõ ngách, bồn binh đến võ văn kiệt, cao tốc..., sau đó mua xe chạy rất tự tin...kkkk

• Like
Reactions: langtubac
Tập Lái
27/6/15
21
18
3
36
Ah riêng với các bác tập lái thì chưa có bằng thì vui lòng cam kết giúp em chạy khu vực ko có xxx

Còn không nhờ ai đó đứng tên thuê,

chỉ cần HK với xe máy là ổn

lien lac em qua số 0931 ba ba sau bon bon bảy

• Like
Reactions: hoangnghidung
Tập Lái
3/10/17
34
23
8
Sao topic nào ông cũng paste bài quảng cáo này vậy, làm quá cả thầy trò không ra gì
Hj, cái người ta là kêu gọi niềm đam mê cộng hưởng. Đừng có ăn nói cái kiểu miệng tuột não đứng nhìn như thế.

Tập Lái
29/1/15
24
10
3
28
Cho em hỏi có bác nào cho thuê xe nguyên con tập lái không ạ? Em chạy tập trong mấy đường nội bộ thôi chứ ko chạy ra đường ạ

• Like
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Tập lái ai dám cho bác thuê nguyên con, bác thuê thầy bổ túc tính theo giờ thì được

• Like
Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Nếu ai muốn tập lái với bác hoangnghidung thì mình khuyên nên đem theo bịch tả nha.Mình có bằng gần 10 năm hồi xưa cũng chạy xe tải 3 năm.Vì đổi CV nên ko cầm lái bởi vậy ko có cảm giác lái.Sáng t4 cũng gan dám mướn xe chở gđ về cần thơ có CV.Đi về cũng 400 km.Đt qua bác Long cầu cứu.9h qua bác bác hỏi thăm sơ cho mình dợt vài đường vậy mà dám cho mình lên cao tốc.Thú thiệt cảm giác lên 120 kinh khủng lắm các bạn ạ.Vậy mà bác ko cho đạp thắng phải chuyển lane liên tục ko đạp thắng nha.Chủ yếu a Long cho mình cảm giác xử lý tình huống.Các bạn đã xử lý đc tình huống 120 thì chạy 60-70 khỏe lắm.Đoạn về mình có lại cảm giác lái nên lái khỏe re.chỉ dợt có 1h30 về ae trao đổi thêm kinh nghiệm vậy mà hôm sau e đạp về cần thơ khỏe re.lên cao tốc có đoạn e đạp lên gần 130.Ra đường chạy ae chỉ cần tỉnh táo xử lý tình huống đừng vượt ẩu là đc.Ae nào muốn kiếm cảm giác mạnh qua a Long nha.Vote 1 phiếu cho a.Mình chỉ có sao nói vậy ko PR gì hết nha.tks

Tập Lái
21/3/18
15
0
1
34
bác tinh toan cho em thuê trọn goi cả ngày thì khoảng bao nhiêu vậy bác