Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
E không biếc bác nào là chủ cửa hàng, nhưng cung cách làm ăn của cửa hàng Minh Giang làm e rất phiền lòng.

Thứ 1 : Hôm hôm rồi (15/10/2010) e có đến lắp bộ phuộc Ironman thì cô Minh phụ trách bán hàng ở đây nói, không có lò xo cho phuộc trước (trong khi đó e đã đặc trước ) nói một hồi cô ấy mới đem hai cái lo xo ra (có hàng nhưng ko bán ! E hơi bị buồn) . Rồi một chuyện cho qua đi .

Thứ 2 : Hôm e đi thay mâm vỏ cho chiếc xe Tritron mới phát hiện là nhân viên ở đây bắt không kỷ buloon, có những con chỉ mới gá vào (có cho tiền bo mà cũng bị như vậy) . Bó tay toàn tập .

Thứ 3 : Hôm e lắp phuộc là giữa tháng 10/2010 e có đặc 1 cái ống thở cho xe Tritron và nhân viên ở đây báo là cuối tháng 11 có hàng . Hôm nay e của e gọi lại thì bảo tiếp 15 ngày nữa mới có hàng (làm ăn mất trách nhiệm hết sức nói). Có thì nó có không thì nói không để AE khỏi phải chờ đợi .

Bác nào phụ trách của hàng này đề nghị xem lại nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
Re:Giử cửa hàng Minh Giang

Minh Giang theo OS off hoài mà làm ăn chán vậy, đã vậy còn dám giỡn với Hội trưởng nữa ah !

Hạng B2
17/10/10
430
4
0

DÁM ĐÙA VỚI "CỤ" HỘI TRƯỞNG !!!

CHẮC MUỐN DẸP TIỆM, AH CÔNG TY CHỨ ...

POTAY.COM

Hạng D
4/6/10
1.063
832
113
HCMC

Theo em thì vấn đề này bác chủ Minh Giang nên xuất hiện để có lời giải thích chính đáng cho bác chủ thớt. Chứ cứ để nhiều người quăng bom thế này thì mất hết uy tín mất 

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Nếu ngày mai chưa có phản hồi từ Minh Giang, em sẽ điện thoại trực tiếp cho bên Minh Giang để đề nghị giải thích và rút kinh nghiệm mấy vụ này.
Các bác bình tĩnh chờ phản hồi từ Minh Giang nhé.

Hạng C
13/8/07
558
2
18

Chuyện làn dâu trăm họ, đâu phải lúc nào cũng tròn.
Nếu sự việc đúng như vậy, bác bannang là khách hàng có bức xúc cũng là điều đúng và cần với bác Minh Giang.
Tuy nhiên, với một người có 'chức sắc' trong OS, theo em bác bannang xử sự như thế dường như chưa 'sử dụng' hết 'quyền' của mình. Rất vô tư em nói ý kiến của cá nhân nhé: Có tiếc gì một cuộc alo để sự việc rõ và đơn giản hơn không nhỉ?
Em chắc rằng không riêng gì em mà đa số các anh em trong hội OS off-road, em tin rằng bác Minh Giang không phải là người như thế. Thời gian sẽ trả lời mà bác.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Hôm rồi trước khi em đi off, chạy qua bên bác Minh Giang mượn cái bơm. Tới nơi bác ấy đi vắng, vậy mà NV vẫn cho em mượn,nguyên cái mới luôn 

Em kể ra không phải gì, nhưng đúng như bác Langhe nói thì bác chủ hơi ấy 1 tí rùi:D
Đâu còn có đó mà bác. Chinh là vúi

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Cảm ơn các đã có ý kiến . E chỉ góp ý để cho cửa hàng này tốt hơn mà thôi , e cũng là ngưới bán hàng nên rất trân trọng đóng góp ý kiến của khách hàng , để rồi không phạm những lỗi bán, tiếp xúc khách hàng tiếp theo .