Tập Lái
27/9/05
30
0
6
RE: Gửi garage Sông Hồng - Đường Vạn Bảo

Nhà tôi đang cạnh ga ra này nghe các bác nói vậy sợ quá. Khổ thân bị AE tẩy chay thì ga ra này thế nào.
Ghi chú: Tôi vẫn thấy đông.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: mypt

Bác Hoangnd cứ nói thế nào ấy nhỉ?? Chắc là tại bác không đẹp CHAI rồi, chứ em ra các em ấy cứ bâu vào tiếp đón cười đùa chọc ghẹo, sướng lắm thay,:D:D:Dmỗi tội chưa lột được em xu nào ở đây

hề hề, anh cũng chỉ rửa xe là maximum thôi, không có làm thêm cái gì khác ở đây. Còn bác H thì quen từ hồi bác ấy còn hàn vi cách đây mười mấy năm, nhưng mà bảo đem xe vào đấy cho các em của em cười đùa chọc ghẹo thì chịu thôi[8D]

:D

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Thêm một địa chỉ đen nữa là gara Dịch Vọng ( bãi đỗ xe dịch vọng trên đường Nguyễn Phong Sắc).Chỗ này thái độ phục vụ cực chuối và giá cả trên trời.
Cách đây một tháng xe em bị kẹt số,công việc là phải hạ hộp số,xếp lại 2 cái lẫy thế mà nó giam xe 1 tuần ( bảo là bận việc và xe khó làm), làm xong nó hét 1 chai, em đành ngậm ngùi trả.Chạy được vài hôm thì phanh bị chảy dầu ở bánh sau, lại đưa vào đó,thợ kiểm tra sau và xiết lại con ốc nối ống dầu --->nó lấy em 300k. Hôm rồi đi Sơn Tây,bệnh kẹt số tái phát,em bò từ Đồng Mô về đến Sơn Tây bằng số 1 sau đó vào gara ,thợ làm lại quy trình hạ hộp số như trên từ 2h chiều đến 7h tối thì xong, hết 200k, thương mấy chú thợ nhiệt tình em biếu thêm 50k nữa ,so với giá ở Dịch Vọng thì thấy mình bị chúng nó cứa cổ nhìu quá.Em thề cạch cái gara Dịch Vọng các bác à.