Hạng C
27/6/04
523
7
28
53
Năm rồi vô box FI mà nói cái chuyện gửi tiền ngân hàng kiếm lời thì bị ném đá tảng cho vở đầu :D
còn bây giờ nó thành mốt của mấy bác xênh xang, công nhận đi trước thời đại khổ thiệt!:D

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
bác pm cho em lãi suất tháng bên NH của bạn bác luôn nhé...thx

Hạng D
2/3/11
2.436
29.540
113
Pm cho tui luôn với, 24 này mới có xèn nhưng biết trước thì ok quá, tks bác yxh trước.

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
bác pm e luôn nha. lãi suất với tên ngân hàng! thx bác nha!

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Em cũng đã PM cho bác chủ hỏi thông tin từ hôm qua nhưng không thấy trả lời, đầu giờ chiều nay em vác qua chỗ khác vậy.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
vinh711 nói:
yeu xe hoi nói:
binharch nói:
NH nào mà mần ăn giống HTX tín dụng ngoài chợ vậy bác ? Em có mấy chai, không biết bạn bác có chịu đem xe đến nhận ko ?
Hix bác nói nghe khó chịu thế , gửi từ 300 tr trở lên sẽ có lãi suất tốt bác ah,ngân hàng là ngân hàng quốc doanh nhé bác,thật sự do bạn em nó mới ra làm trưởng chi nhánh nên rất cần chỉ tiêu huy động để khẳng đinh năng lực với các sếp,nên nó mới dám huy động cao hơn lãi suất trần 14%,nhiều trường hợp nó còn phải bỏ tiền túi ra để chiều khách hàng,trên OS này có khá nhiều bác đã gửi rồi ,nói chung ai cũng hài lòng cả.
Nó mới ra làm và còn rất trẻ nên cũng rất nhiệt tình và cầu thị ,luôn tìm mọi cách cho kh tiện lợi nhất ,có gì đâu mà bác nói như HTX tín dụng ngoài chợ bác híc.:(:mad: .Và lãi suất tốt cũng chỉ trong thời điểm thôi vì NHNN kiểm tra thường xuyên,nếu đủ chỉ tiêu doanh số rồi thì cũng không dám vượt ls trần đâu bác.

Gửi bank chỗ bạn bác là an tâm rồi. Up ủng hộ bạn bác
Dạ cám ơn anh nhé, nhân đây em cũng cảm ơn các bác OS đã ủng hộ bạn em thời gian trước nhé,em đang liệt kê các bác gửi bên bạn em và cho vào danh sách khách hàng được chăm sóc đặc biệt nhé.;):).
Hi vọng được phục vụ các bác OS .Chân thành.
P/s: mấy anh đã gửi bên nh bạn em có gì cho em vài nhận xét nhé cám ơn các anh nhé.

Hạng B2
19/12/10
272
1
18
Em ở Gia Lai không biết gởi ở chổ NH bạn bác được không? bác có thể PM cho em lải suất được không? Thanks