Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Điều đầu tiên em xin gửi lời cảm ơn đến các bác trong OS đã gửi tiết kiệm tại NH bạn em trong thời gian vừa quá,chúc các bác và gia đinh sức khỏe ,thành đạt trong cuộc sống.
Chắc trong em không cần giới thiệu về NH bạn em chắc các bác cũng rõ rồi,do một phần lãi suất huy động đang âm thầm tăng(cái này phải âm thầm tăng trong bóng tối chứ không NHNN chụp thì xong đời) và bạn em thì cuối cuối tháng 4 này phải hoàn thành chỉ tiêu huy động nên sẽ quyết định offer lãi suất tiền gửi có kỳ hạn với lãi suất tương đối tốt.Nó cũng rất gặp áp lực trong vẫn đề huy động vì mới được đề bạt làm Trưởng chi nhánh.Hi vong các bác giúp đỡ nếu như có tiền nhàn rỗi,và sẽ cam kết hỗ trợ các bác nếu các bác sau này gặp khó khăn trong vấn đề vốn............
Nếu số tiền lớn và ngại mang tới NH thì cũng có xe đến trở các bác đi.Do lãi suất huy động vượt trần theo quy định nên em không dám public thông tin ra đây ,bác nào có nhu cầu vui long PM và để lại số điện thoại giúp em nhé.Thanks mọi người đã đọc tin .

Hạng B1
5/4/07
78
10
0
e co ít, không biết bạn bác có nhận không!? khoảng 400 triệu nhàn rỗi! bác Pm cho e mức LS bên chỗ bạn bác nhe!

12/10/07
2.646
10.496
113
Bác PM cho em cái NH bạn bác đi, qua tuần mình đi công tác về cũng vừa kịp đáo hạn bên mấy chỗ kia thì mình sẽ tính.

À mà bạn của bác có ngại mang xe qua mấy NH khác chờ mình rút ra rồi chở đi không vậy?

Hạng D
14/5/08
2.536
21.229
113
Mình vẫn đang gửi ở chổ bạn của B nhưng mình quý tinh thần "yêu bạn hơn yêu mình" của B nên sẽ ủng hộ bạn B thêm một ít nữa. PM cho mình cái lãi suất nhưng nói bạn B nên offer kỳ hạn tuần đi

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
koonjang nói:
Mình vẫn đang gửi ở chổ bạn của B nhưng mình quý tinh thần "yêu bạn hơn yêu mình" của B nên sẽ ủng hộ bạn B thêm một ít nữa. PM cho mình cái lãi suất nhưng nói bạn B nên offer kỳ hạn tuần đi
hihih,do ngân hàng em không huy động cao được nên em giúp nó,vì nó vừa được lên chức ,mà huy động nó yếu quá nên em giúp nó,nó mới ra nên khó khăn tý,lúc đi học em với nó cũng khá thân và cũng giúp qua giúp lại,giờ em giúp được nó giúp hết mình thôi,cuộc sống mà anh ,có lúc này lúc kia ,sông có lúc người có khúc hihihi.Hôm nào anh bận ko đến lấy tiền được em bảo nó cho xe đưa tiền đến cho anh và anh chỉ ký thui,em bảo nó đưa anh vào diện chăm sóc đặc biệt luôn hihihihi;):).

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
NH nào mà mần ăn giống HTX tín dụng ngoài chợ vậy bác ? Em có mấy chai, không biết bạn bác có chịu đem xe đến nhận ko ?

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Khả năng an toàn sao bác?
Bác pm cho cái lãi suất và tên NH để cân nhắc nhé.
Tks.