Hạng B2
19/3/18
216
33
28
39
Em đi sedan toàn cất vào cốp luôn kể cả ba lô của mấy đứa nhóc, còn laptop thì kè kè bên người. Để trên xe vừa mất đồ vừa vỡ kiếng.
Nhét tất vào cốp sau, đôi khi nó tưởng có gì quý lại đập vỡ kiếng.

• Like
Reactions: h2ux
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Cứ đi ô tô mà để đồ nhử nhử kẻ gian .... thuer xem nó dám ko thì cái kết hơi bị đắng ợ!
A nào bảo SUV ko chỗ cất là bậy! Chỗ cất ngay băng ghế thứ 3

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Đi mấy chỗ đó làm gì. Vincom, Takashimaya..... gửi xe trong hầm an toàn hơn sao không đi mấy bác?

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Đi mấy chỗ đó làm gì. Vincom, Takashimaya..... gửi xe trong hầm an toàn hơn sao không đi mấy bác?
Giỡn hoài bro... mặc dù cái siêu thị trong bài cách cái vincom k tới 1km nhưng mua đồ gia dụng hằng ngày thì siêu thị vẫn mua dễ hơn chứ chời :(

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng B2
12/3/18
288
168
58
44
Mở cửa mới hú thì hú làm gì nữa bạn
Nó thiết kế thế mà. Mở cửa nó mới hiểu có trộm và hú chứ đập kính nó không có lệnh gì tác động để xe hiểu. Thế nên tính năng này chỉ chống mất xe chứ không thể chống mất đồ như kiểu trên

Hạng C
27/9/15
533
697
93
Lâu lâu mới thấy sedan hơn đc suv đc 1 ưu điểm ạ, chứ e quen ngồi suv rồi, qua sedan cái tướng ngồi thấp quá, ko thoải mái sao sao ấy.
Chưa thử xem nếu nó đập được kính thì có bấm nút mở cốp dc kg. Hy vọng là kg dc.
Bác chê sedan ngồi thấp chứ em lại khoái, nhất là mỗi khi có em gái mặc minijupe sang đường trước đầu xe mình. Hihi.

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Chưa thử xem nếu nó đập được kính thì có bấm nút mở cốp dc kg. Hy vọng là kg dc.
Bác chê sedan ngồi thấp chứ em lại khoái, nhất là mỗi khi có em gái mặc minijupe sang đường trước đầu xe mình. Hihi.

Mấy bác kia nói sao ấy. Tụi nó đã đập kính rồi thì cất chỗ nào mà ko bị nó lấy. sedan hay suv cũng vậy thôi, Chỉ là cất chỗ kín đáo mà nó ko biết thì nó ngại đập kính thôi

• Like
Reactions: nta139