Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Mấy bác kia nói sao ấy. Tụi nó đã đập kính rồi thì cất chỗ nào mà ko bị nó lấy. sedan hay suv cũng vậy thôi, Chỉ là cất chỗ kín đáo mà nó ko biết thì nó ngại đập kính thôi
em đồng ý là đập được kính rồi thì chỗ nào mà ko lấy đc, nhưng quan trọng là giấu trong cốp, bọn ác nó ko để ý ngay từ đầu. VD là cùng rủi ro như nhau nhưng xe nào nhìn thấy có tài sản thì vẫn ngon hơn xe phải đi kiếm, có khi có khi ko. Giống như mấy vụ hiếp dâm, dù bên trong cũng như nhau nhưng cái đứa để khoe hàng, lộ da thịt nhiều quá dễ bị hơn ăn mặc kín đáo.

Hạng F
16/7/15
6.295
25.107
113
Mấy bác kia nói sao ấy. Tụi nó đã đập kính rồi thì cất chỗ nào mà ko bị nó lấy. sedan hay suv cũng vậy thôi, Chỉ là cất chỗ kín đáo mà nó ko biết thì nó ngại đập kính thôi
nó đập được kính rồi thì cửa nào cũng mở được; để đâu cũng mất.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Bồi thường mỗi cái kính thôi!
Tại nhiều khi mình cũng hay để balo trên ghế phụ, mà trong balo toàn là giấy tờ và đồ đạc linh tinh ko có giá trị gì mấy :D xui sao nó phan cái mà BH ko đền thì mình mất 1 cơ số lúa :confused:

ghe confirmed
Hạng B2
22/2/12
175
15
18
Giữ xe ở Emart là em sợ nhất, chả thấy bảo vệ ở đâu cả, chưa kể hàng rào xung quanh rất dễ leo trào thoát thân. Cực nhất đi cuối tuần, cho thuê chổ mở hội chợ chiếm hết 1/2 bãi phía trên, phải đậu phía dưới thì tối thui. Tăng nguy cơ bị trộm nhiều hơn, mỗi lần đậu toàn kiếm mer, bim hay lexus đậu kế bên lấy mấy ảnh làm bình phong :D
Hôm bữa bác đi chiếc lanrover trắng mà. Vậy thì bác xong mớ rau rồi :D

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Siêu thị kinh doanh mà dịch vụ tệ thế này thì dần sẽ mất khách thôi, tôi là khách hàng tham quan mua sắm tại nơi anh kinh doanh, mà an toàn không đảm bảo thì sẽ tự đào thải mình khỏi cuộc chơi mà thôi.
Siêu thị cũng không thấy động thái thay đổi gì sau khi khách hàng bị như vậy, thiệt là pó tay