Hạng F
5/3/05
8.718
72.178
113
đây
mặt gương Focus cạy nhẹ là sút ra vì nó làm có 4 cái ngàm nhựa... botay ai biểu "chơi sang" xài hàng châu âu :D... còn cái nắp xăng nữa đó bác Thanh, em bị cạy mất rồi đó, hãng báo 1.3tr nhé bác, cẩn thận...

không ngờ có ngày Focus bán ế cũng bị vặt đồ, cứ tưởng chả ai thèm mua

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Bác Thanh bị vặt hai cái mặt kiếng thì vào hãng mua đi, hơn trăm ngàn một cái thôi, Ra ngòai mua chẳng khác gì tiếp tay cho giặc

Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
Xe dap nói:
Bác Thanh bị vặt hai cái mặt kiếng thì vào hãng mua đi, hơn trăm ngàn một cái thôi, Ra ngòai mua chẳng khác gì tiếp tay cho giặc

Hic, "Bác Thanh" vô Quý Hãng mua rồi nhưng Quý hãng nói đời 2008 đó chỉ bán nguyên cụm thôi, không bán cái tròng kính. Mấy bữa nay toàn phải dùng cái kính soi mặt, cột vô một cái que đế làm "kính chiếu hậu điều khiển bằng cơm"

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
dgthanh nói:
Xe dap nói:

Hic, "Bác Thanh" vô Quý Hãng mua rồi nhưng Quý hãng nói đời 2008 đó chỉ bán nguyên cụm thôi, không bán cái tròng kính. Mấy bữa nay toàn phải dùng cái kính soi mặt, cột vô một cái que đế làm "kính chiếu hậu điều khiển bằng cơm"

Đau thế, để em hỏi giúp bác, em thấy Escape hay bị mất cái tròng gương, vào mua vẫn bán bình thương mừ, chắc là Focus của bác đặc biệt gồi :D

Hạng B2
1/9/10
221
7
18
xin chia buồn cùng bác !!!
sau khi chỉnh trang lại Bác nhớ đi khắc số xe vào gương , Nó vặt thì không bán được chắc sẽ không vặt nữa ( trừ khi nó thù Bác )

Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
uoat_LX nói:
sau khi chỉnh trang lại Bác nhớ đi khắc số xe vào gương , Nó vặt thì không bán được chắc sẽ không vặt nữa ( trừ khi nó thù Bác )

em nghĩ là khắc số xe cũng không ổn đâu. Khi đó bọn gương tặc nó sẽ chuyển qua hình thức tội phạm mới là "bắt cóc...gương, đòi tiền chuộc". Mà đau ở cái chỗ là xe em đậu ở PMH, có trùm kỹ lại luôn thế mà nó mở trùm ra, vặt cái gương và rồi rất lịch sự, trùm lại!!!

Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
uoat_LX nói:

Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
Xe dap nói:

theo bác thì có nên mua gương Mondeo lắp vô, mà nếu lắp không được thì mua luôn cái Mondeo không?

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Quý hãng
Xe dap nói:
dgthanh nói:
Xe dap nói:

Đau thế, để em hỏi giúp bác, em thấy Escape hay bị mất cái tròng gương, vào mua vẫn bán bình thương mừ, chắc là Focus của bác đặc biệt gồi :D
ESC có vụ này nữa hả
. Nó lấy như vấy bảo hiểm sao mà đền ( ít quá, miễn thuờng :D.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
dgthanh nói:
Xe dap nói:

theo bác thì có nên mua gương Mondeo lắp vô, mà nếu lắp không được thì mua luôn cái Mondeo không?

hỏi cho bác rồi, Focu 2008 bán nguyên cụm không bán tròng gương,(Đúng là củ chuối thiệt chứ, bán nguyên cái gương 3T5 một cái ), đời 2009 thì lại bán tròng gương,
Còn một cách mà bác có thể làm cái gương mới mà không phải tốn đồng nào ( hứa với bác đó) , thứ 7 ghé công ty e làm ly Cafe em chỉ giáo cho bác nhé...ka ka...