O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam
RE: Gương ...

Vì sự nghiệp gương mà bác đem vợ ra thí nghiệm áh..:D
Theo em thì có thể đơn giản hơn, khi các bác đậu xe ở chỗ có nhiều khả năng mất gương thì chịu khó lấy kiếng ra cất vào trong xe, hy vọng khi không thấy kiếng tụi nó sẽ không bẻ!!??? Nhưng em sợ mính tháo ra, lắp vào khoảng 10 lần thì toi hết nhỉ???:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Hay là các bác đặt làm cái rọ bằng inox chụp vào gương rồi bắt thẳng vào sườn xe luôn, khỏi sợ tháo gương cũng như bẻ cả củ :D, có điều chắc chắn không đẹp. Thà vậy còn hơn mất tiền vô lý.

Hạng B1
26/10/05
92
0
6
Hà nội

Các bác thử nghĩ cách lắp camera cảm biến trong xe chĩa ra 2 gương, khi có người bẻ gương thì nó tự động chụp giống như cái toilet tự xả nước ấy , rùi báo công an cho bọn nó chết mịa đê.

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Trích: Meninblack
Tốt nhất quan hệ tốt với mấy thằng bảo hiểm đễ dễ bề làm việc lúc bị điểm danh thôi
Bảo hiểm có đền không bác? Em nghi quá
Trích: MZP
Có 1 cách đơn giản...bác đỗ xe ở đâu thì cứ lấy vải bạt ra mà chùm...buộc chéo vào..hehe cộng thêm còi báo động...thế chắc là ổn nhất, chỉ tội hơi mất công.
Nó mà rạch luôn cái bạt thì khổ nữa

Hạng B2
24/2/06
132
0
0
53

1 cách đơn giản hơn là hàn 1 đống đinh nhọn vào vỏ gương, cho nó chĩa ra tua tủa.
thế là bố thằng nào cầm được vào mà bẻ, mà trông lại phong cách xì-tin nữa chứ

Tập Lái
9/4/06
9
0
0
50

Có lẽ là anh em lancer OH chung tiền để bác Lờ Mờ phát minh ra một loại gương mới... Bị vặt gương ta lại đến bác Lờ mờ cung cấp tiếp. Mà có lẽ loại gương đặc chủng thế bọn trộm cũng không lấy đâu, vì làm sao mà bán được nhể[8D][8D][8D]

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

hàn 1 đống đinh nhọn vào vỏ gương, cho nó chĩa ra tua tủa.
thế là bố thằng nào cầm được vào mà bẻ, mà trông lại phong cách xì-tin nữa chứ
:D:D
:) Xì tin đâu chưa thấy mà người ta thấy mình xì "gai" không à !:mad:
Vậy mai mốt em ra ngoài thấy xe nào như vậy là biết của bác "mắt vàng" rồi.
Thôi thì xe đâu người đó , hoặc bữa nào cho thằng đệ tử nằm trong xe, để tụi nó mò đến bắt cả "lũ" :mad:

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Hôm nọ em đỗ xe ở Thanh Xuân, vào nhà bà chị chơi, đến lúc ra thì cái dây bảo hiểm gương bên phải vừa bị cắt đứt, may mà chưa bị bẻ. Hú vía.
Đến cơ quan kể lại thì chú lái xe ở cơ quan bảo: "anh đừng làm bảo hiểm bằng dây cáp - dễ bị cắt lắm, dùng cái xích cam xe máy mà bảo hiểm, dùng ống nhựa bọc dây xích lại cho đẹp nhưng nhớ để hở ra 1 ít cho bọn trộm nó trông thấy mà chán". Nghĩ cũng hay nhưng chưa thử. Các Bác thử cho ý kiến về phương án này, nếu hợp lý thì nhờ anh em Lờ Mờ đưa vào dây truyền sản xuất cho AE.

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Hay là bác LoMo chế gương tháo lắp đi, khi nào xuống xe thì tháo ra, cất vào trong, lên xe thì gắn vào. Thế là an tâm 100%

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93

Lâu nay hẻm nhà em vẫn có một chú BMW760 biển 80NN đậu trông rất hòanh tráng (không phải xe của em ;)). Có lẽ hòanh tráng nhất là cặp gương xếp vểnh lên. Thế mà sáng nay đi làm qua em thấy, thì ôi thôi, cái chỗ mà trước đây là cặp gương hùng dũng chỉ còn lại mấy sợi dây điện đỏ đen thật tội nghiệp. Thế mới biết người giàu cũng khổ.

Mà chẳng hiểu sao, chú ấy có tiền đi 760 mà không thuê gara, cứ để cả đêm ngoài trời, trách gì mấy chú trộm không ngứa mắt.