Hạng B2
22/5/10
286
412
63
ĐẾN HẸN LẠI LÊN - TOUR MÙA HÈ RỰC RỠ CÙNG GVC - 2020

Năm nay khá đặc biệt nên mùa hè của các gia đình chúng ta thu hẹp lại, lỗi hẹn kèo tour Bắc - Trung - Nam hội tụ như dự kiến đầu năm, mong các bác thông cảm và hẹn vào dịp năm tới đây. Tụi em mạo muội, gài kèo tour Phan Thiết nho nhỏ để anh em có dịp đưa gia đình du lịch trải nghiệm trên xế iu của mình, anh em lại được hò hẹn, tâm tư giao duyên, thân mời anh em cùng tham gia

GVC - Mời tham gia Caravan Mùa hè rực rỡ 2020

Chương trình chi tiết. Cơ hội 1 năm có một lần, rất mong anh em sắp xếp tham gia:
  1. Thời gian: 18/7 – 19/7/2020.​
  2. Địa điểm: Phan Thiết.​
  3. Thời gian đăng ký: hạn chót 25/6/2020.​
  4. Kinh phí: xem chi tiết bên dưới.​
  5. Nhà tài trợ đồng hành:……​
Ngày 18/7/2020
5:30 am – 6:00 amTập trung tại đường Vũ Tông Phan – Quận 2 (Khúc đối diện chi cục Thuế TP. HCM)
  • Nhận số thứ tự
  • Phổ biến lịch trình trước khi xuất phát
6:00 amXuất phát đi Phan Thiết
7:15 amĂn sáng tại bánh canh Long Hương – Bà Rịa (tự túc)
8:00 amTiếp tục hành trình đi theo đường ven biển. Trên đường dừng một số điểm chụp hình.
12:30 pmĂn trưa tại Sunny Beach Resort and Spa
Nhận phòng nghỉ ngơi
Tự do sinh hoạt cùng gia đình (khuyến khích không nhậu, đưa v1 đi chơi hoặc f1 đi tắm hồ, tắm biển , để dành sức tối nhậu)
4:30 pmGiao lưu thể thao trên bãi biển: thành lập đội bóng nhí, giao lưu. Các gia đình lập đội kéo co….(anh em góp ý thêm)
6: 30 pmGala dinner MÙA HÈ RỰC RỠ CÙNG GVC - 2020
Tổ chức các trò chơi giao lưu giữa các gia đình (anh Trọng Hải báo chủ đề cho MC)
Ngày 19/7/2020
6:00 am – 9:00 amDùng buffet breakfast và làm thủ tục trả phòng
9:30 amRời resort, tham quan lâu đài rượu vang Wine Castle nổi tiếng ở xứ Phan Thiết, tại đây các chị em có thể bung lụa, selfie sống ảo.
10:30 amDi chuyển về núi Tà Cú (Núi Tà Cú cao 649m so với mực nước biển, xưa kia là một ngọn núi lửa thuộc đệ nhất nguyên đại nên trong đất có vàng sa khoáng và sulfur, trong nước suối có hoạt chất của các loại rễ cây thuốc như ngũ gia bì, thần xạ, đỗ trọng bắc… rất tốt để chữa một số bệnh.)
Trên đường đi ghé mủi kê gà, nơi đây có ngọn Hải Đăng hùng vĩ, cảnh đẹp hoang sơ, cả nhà cũng có thể tiếp tục sống ảo.
12:30 pm – 1:30 pmDùng cơm trưa tại nhà hàng núi Tà Cú
1:30 pm – 3:00 pmTự do tham quan, du ngoạn đỉnh Tà Cú (tự túc), để tiết kiệm thời gian mọi người nên dùng dịch vụ cáp trên để lên đỉnh.
3:00 pmChia tay Tà Cú về với Sài Gòn thân yêu (150Km).

Cũng giống như BLL của GVC, chương trình cũng ko có ban tổ chức, chỉ có tổ chym...mời anh em mỗi người một tay, mỗi người một ý tưởng, cùng đóng góp cho cuộc chơi thêm sinh động và khác khác!!

Nhân dịp này, em thay mặt anh em BLL trân trọng mời các anh em thương gia cùng tham gia chuyến đi, khoảng thời gian anh em thong thả, ko cần phải bận tâm buôn bán, cà lê, mỏ lết...thoải mái tâm tình cùng anh em GVC.
Đàn ông cũng giống những đứa trẻ, đi chơi cũng muốn có quà mang về. Em cũng trân trọng mời các bác thương gia góp vui những món quà cho chương trình, làm quà cho các trò chơi, bốc thăm...mặc khác, tụi em hứa thông tin logo các bác cũng sẽ xuất hiện khắp mọi nơi trong chuyến đi, trên các báo đài, truyền hình (chém gió tí cho vui, nhưng sẽ có trên các phương tiện truyền thông trong tour)

⏰Cuối cùng: để tiện anh em sắp xếp thì hạn chót thời gian đăng ký sẽ dời lại là ngày 25/6/2020.

Kinh phí Tour:
anh Trọng Hải đã nhờ công ty du lịch đặt phòng, cụ thể:
1,590,000 ₫/người lớn (tạm tính)
- Bao gồm: chi phí phòng ở + 2 bữa ăn trưa + bufet sáng + Gala dinner GVC + âm thanh ánh sáng MC chương trình gala.

- Trẻ em dưới 5 tuổi miễn phí
- Trẻ em từ 5 -10tuổi : 50 % vé

- Trên 11 tuổi vé người lớn

Các thành viên tham gia vui lòng đăng kí , gửi thông tin và chuyển tiền quyết tâm 1 triệu /người:
Nhắn tín cho anh Trọng Hải 0914212121.
  • Số người lớn (>11 tuổi)
  • Số trẻ em 5-10 tuổi.
Tên TK : Nguyễn Trọng Hải
Số TK : 0421003730217
Ngân hàng Vietcombank

Nội dung : Caravan GVC: ? người lớn ? trẻ em 5-10

Danh sách anh em đã đăng ký (update đến 18/6/2020)
....

Hạng B2
13/9/17
157
496
63
Xin đăng ký 1 vé chờ nhé chủ thớt, để về thu xếp với BX coi tham gia được không chứ mình thì OK 2 tay rồi. Nếu được mình đăng ký 2L + 1N (9t)

• Like
Reactions: Tài Nguyễn OS
Tập Lái
22/3/19
17
29
13
ĐẾN HẸN LẠI LÊN - TOUR MÙA HÈ RỰC RỠ CÙNG GVC - 2020

Năm nay khá đặc biệt nên mùa hè của các gia đình chúng ta thu hẹp lại, lỗi hẹn kèo tour Bắc - Trung - Nam hội tụ như dự kiến đầu năm, mong các bác thông cảm và hẹn vào dịp năm tới đây. Tụi em mạo muội, gài kèo tour Phan Thiết nho nhỏ để anh em có dịp đưa gia đình du lịch trải nghiệm trên xế iu của mình, anh em lại được hò hẹn, tâm tư giao duyên, thân mời anh em cùng tham gia

View attachment 2241555

Chương trình chi tiết. Cơ hội 1 năm có một lần, rất mong anh em sắp xếp tham gia:
  1. Thời gian: 18/7 – 19/7/2020.​
  2. Địa điểm: Phan Thiết.​
  3. Thời gian đăng ký: hạn chót 25/6/2020.​
  4. Kinh phí: xem chi tiết bên dưới.​
  5. Nhà tài trợ đồng hành:……​
Ngày 18/7/2020
5:30 am – 6:00 amTập trung tại đường Vũ Tông Phan – Quận 2 (Khúc đối diện chi cục Thuế TP. HCM)
  • Nhận số thứ tự
  • Phổ biến lịch trình trước khi xuất phát
6:00 amXuất phát đi Phan Thiết
7:15 amĂn sáng tại bánh canh Long Hương – Bà Rịa (tự túc)
8:00 amTiếp tục hành trình đi theo đường ven biển. Trên đường dừng một số điểm chụp hình.
12:30 pmĂn trưa tại Sunny Beach Resort and Spa
Nhận phòng nghỉ ngơi
Tự do sinh hoạt cùng gia đình (khuyến khích không nhậu, đưa v1 đi chơi hoặc f1 đi tắm hồ, tắm biển , để dành sức tối nhậu)
4:30 pmGiao lưu thể thao trên bãi biển: thành lập đội bóng nhí, giao lưu. Các gia đình lập đội kéo co….(anh em góp ý thêm)
6: 30 pmGala dinner MÙA HÈ RỰC RỠ CÙNG GVC - 2020
Tổ chức các trò chơi giao lưu giữa các gia đình (anh Trọng Hải báo chủ đề cho MC)
Ngày 19/7/2020
6:00 am – 9:00 amDùng buffet breakfast và làm thủ tục trả phòng
9:30 amRời resort, tham quan lâu đài rượu vang Wine Castle nổi tiếng ở xứ Phan Thiết, tại đây các chị em có thể bung lụa, selfie sống ảo.
10:30 amDi chuyển về núi Tà Cú (Núi Tà Cú cao 649m so với mực nước biển, xưa kia là một ngọn núi lửa thuộc đệ nhất nguyên đại nên trong đất có vàng sa khoáng và sulfur, trong nước suối có hoạt chất của các loại rễ cây thuốc như ngũ gia bì, thần xạ, đỗ trọng bắc… rất tốt để chữa một số bệnh.)
Trên đường đi ghé mủi kê gà, nơi đây có ngọn Hải Đăng hùng vĩ, cảnh đẹp hoang sơ, cả nhà cũng có thể tiếp tục sống ảo.
12:30 pm – 1:30 pmDùng cơm trưa tại nhà hàng núi Tà Cú
1:30 pm – 3:00 pmTự do tham quan, du ngoạn đỉnh Tà Cú (tự túc), để tiết kiệm thời gian mọi người nên dùng dịch vụ cáp trên để lên đỉnh.
3:00 pmChia tay Tà Cú về với Sài Gòn thân yêu (150Km).

Cũng giống như BLL của GVC, chương trình cũng ko có ban tổ chức, chỉ có tổ chym...mời anh em mỗi người một tay, mỗi người một ý tưởng, cùng đóng góp cho cuộc chơi thêm sinh động và khác khác!!

Nhân dịp này, em thay mặt anh em BLL trân trọng mời các anh em thương gia cùng tham gia chuyến đi, khoảng thời gian anh em thong thả, ko cần phải bận tâm buôn bán, cà lê, mỏ lết...thoải mái tâm tình cùng anh em GVC.
Đàn ông cũng giống những đứa trẻ, đi chơi cũng muốn có quà mang về. Em cũng trân trọng mời các bác thương gia góp vui những món quà cho chương trình, làm quà cho các trò chơi, bốc thăm...mặc khác, tụi em hứa thông tin logo các bác cũng sẽ xuất hiện khắp mọi nơi trong chuyến đi, trên các báo đài, truyền hình (chém gió tí cho vui, nhưng sẽ có trên các phương tiện truyền thông trong tour)

⏰Cuối cùng: để tiện anh em sắp xếp thì hạn chót thời gian đăng ký sẽ dời lại là ngày 25/6/2020.

Kinh phí Tour:
anh Trọng Hải đã nhờ công ty du lịch đặt phòng, cụ thể:
1,590,000 ₫/người lớn (tạm tính)
- Bao gồm: chi phí phòng ở + 2 bữa ăn trưa + bufet sáng + Gala dinner GVC + âm thanh ánh sáng MC chương trình gala.

- Trẻ em dưới 5 tuổi miễn phí
- Trẻ em từ 5 -10tuổi : 50 % vé

- Trên 11 tuổi vé người lớn

Các thành viên tham gia vui lòng đăng kí , gửi thông tin và chuyển tiền quyết tâm 1 triệu /người:
Nhắn tín cho anh Trọng Hải 0914212121.
  • Số người lớn (>11 tuổi)
  • Số trẻ em 5-10 tuổi.
Tên TK : Nguyễn Trọng Hải
Số TK : 0421003730217
Ngân hàng Vietcombank

Nội dung : Caravan GVC: ? người lớn ? trẻ em 5-10

Danh sách anh em đã đăng ký (update đến 18/6/2020)
....

View attachment 2241556

View attachment 2241557
Go ahead