Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Anh inbox tôi với nhé. Rất ủng hộ những người quan tâm lĩnh vực này. Hình ảnh thì không có nhiều, nhưng đi nhiều và để ý nên cũng biết khá khá.
Đã PM cho bạn ...

Hạng D
30/3/05
2.353
15.317
113
Rất mong, các bác tham gia và cho những cảnh đẹp, thiên nhiên đặc thù của VN ...mà người nước ngoài rất thích.
... Tiện em đang tìm và cung cấp bài cùng tài liệu, biến đổi khí hậu ảnh hưởng đến ngành Du lịch , đặc biệt là Bến Tre (ĐHCNĐN) do đó những bài như thế nầy em thường để ý
Mong các bác giúp đở
Tặng bác vài tấm tại Cần Thơ mùa nước dâng cao! Chụp ngày 1/9/2023

Attachments

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
1,2,3 thấy ấn tượng, cám ơn bác, em cũng chưa có dịp biết mùa nước nổi ra sao nửa.Hy vọng sẽ có dịp trãi nghiệm một lần thử xem ...
Về khách quan theo cái nhìn của em thì những cảnh vật mà chỉ có VN có mà thôi, tức là nét đặc thù duy nhất ...Chứ bê tông , xe cộ, đèn chiếu led thì thú thật em không thấy hứng thú.
Hy vọng bác chia sẽ cho em và có thể các anh em khác về mùa nước nổi.
Nói chung là thời gian vào lúc nào , cần đem theo gì (và bơi lội thì em không sợ ...)

• Like
Reactions: phamttruc
Hạng D
30/3/05
2.353
15.317
113
1,2,3 thấy ấn tượng, cám ơn bác, em cũng chưa có dịp biết mùa nước nổi ra sao nửa.Hy vọng sẽ có dịp trãi nghiệm một lần thử xem ...
Về khách quan theo cái nhìn của em thì những cảnh vật mà chỉ có VN có mà thôi, tức là nét đặc thù duy nhất ...Chứ bê tông , xe cộ, đèn chiếu led thì thú thật em không thấy hứng thú.
Hy vọng bác chia sẽ cho em và có thể các anh em khác về mùa nước nổi.
Nói chung là thời gian vào lúc nào , cần đem theo gì (và bơi lội thì em không sợ ...)
Chắc bác qua CLN lập thớt ndung thu thập hình ảnh chắc sẽ được hưởng ứng nhiều hơn vì nhiều anh sinh sống ở miền Tây. Bắt đầu vào mùa nước nổi. Chủ yếu thấy rõ ở các tình giáp biên giới CPC như An Giang, Đồng Tháp…

• Like
Reactions: Osin