Tags
matiz
Hạng B2
30/5/12
323
727
93
khổ thân bác, e cũng gà lắm nên k dám mua xe cũ.
em mua con sau nói chung là cũng hên, giờ tập lái sau này em cũng mua xe mới bác ah`
xe hơi tuy rẻ nhưng mà về sửa là đổ nợ như chơi. thà mua xe mới mình cưng nó mình chăm sóc nó...hihi
mua xe củ hên xui mà xui nhiều hơn hên

Hạng B1
Và thế là tuy lổ 20tr nhưng cuối cùng em cũng kiếm đc 1 chiếc đc đc để gọi là che nắng che mưa nên giờ vui vui rồi. em thích đời này vì ít đụng hàng ra đường thấy ít hơn matiz 2 vì em thấy dáng nó cũng ok 110tr vậy là đc rồi. hehe
cũng hơi tiếc vì 1 tháng mà lổ 20tr tiền đó dẫn vợ con đi du lịch thả ga rồi thôi thì kinh nghiệm đầu đời vậy.
1 tháng lỗ 20tr là sao bác, mình chưa hiểu lắm

Hạng B2
30/5/12
323
727
93
Hóng tiếp " chưa đâu "
:( chiếc sau em mua đc 1 tháng rồi thấy cũng ok chưa tốn tiền gì cả vì chủ củ mới làm lại hết 20tr
mong là "chưa đâu" thêm 3-4 năm nữa haha

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
30/5/12
323
727
93
1 tháng lỗ 20tr là sao bác, mình chưa hiểu lắm
vì em mua chiếc màu xanh giửa tháng 2/2016 giửa tháng 3 em bán rồi mua 130 về em làm lặt vặt 10tr nữa em bán 120 nên tính ra lổ 20tr ạ
xe xanh giờ đang rao trên bonbanh đó vô đó là thấy... mong là sẻ ko ai bị như mình

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
em mua con sau nói chung là cũng hên, giờ tập lái sau này em cũng mua xe mới bác ah`
xe hơi tuy rẻ nhưng mà về sửa là đổ nợ như chơi. thà mua xe mới mình cưng nó mình chăm sóc nó...hihi
mua xe củ hên xui mà xui nhiều hơn hên
e cũng như bác, khi e đi xem xe cũ mà k biết phải xem gì! nên thôi, cố gắng cày thêm để mua xe mới. xe mới mua về cũng mày mò thêm thì mới chăm nó tốt đc. lúc mới lấy bằng xong e cũng thuê matiz của ng quen chạy 3 tháng cho quen, ông chủ xe đòi bán 120tr nhưng e k dám mua! e trã 100tr chắc ông ý cũng bán. máy khá yếu. e chỉ biết đến thế còn xem cái khác thì mù tịt!

• Like
Reactions: Hung ABS SG2
Tập Lái
19/3/15
44
32
18
Binh Duong
Giờ bác có xe xài là ok rùi...chúc mừng bác! Lần đầu tự đi mua và sử dụng cảm giác sướng và hồi hộp lắm. Chăm chút với lại thích lái riết ah...bác cứ tận hưởng thành quả lao động đi.matiz cũ thì hư đâu sửa đó.dần dần quen.sau này có nhiều xèng hơn đổi em khác!

Hạng B2
30/5/12
323
727
93
Giờ bác có xe xài là ok rùi...chúc mừng bác! Lần đầu tự đi mua và sử dụng cảm giác sướng và hồi hộp lắm. Chăm chút với lại thích lái riết ah...bác cứ tận hưởng thành quả lao động đi.matiz cũ thì hư đâu sửa đó.dần dần quen.sau này có nhiều xèng hơn đổi em khác!
Uh bác tuy mất 20tr mà đc quá trời kinh nghiệm từ cách mua xe, sửa xe...