Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: Hà Nội: Tai nạn kinh hoàng trên dốc Lĩnh Nam

Xin chia buồn :mad::mad::mad:
Mà đợt này là đợt xxx ra tay làm dữ lắm đấy các bác ạh. Hình như càng làm dữ thì càng...[8|]

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Ko biết bác LXC có tin tức gì của vụ ở cầu Chương Dương ko nhỉ ?

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Từ trưa tới giờ, lỡ nhìn mấy cái hình TN khiếp quá, trưa ko ngủ được, chắc đêm nay khó ngủ nữa đây, mà sao hôm nay nhiều TN khiếp thế, HN bị 3 mạng ra đi, 3 xe hỏng. Để sáng mai xem bản tin ATGT có thống kê đủ kô

Tập Lái
2/9/05
15
1
0

Tởm quá!

Để em đoán xem cái đống này đang từ 150 chiêu xuống còn bao nhiêu
700kg x 2000đ/kg = 1,4 chiêu

Kô biết là bảo hiểm đền được mấy đồng các bác?

Tập Lái
1/10/05
29
0
0
Hà nội
otosaigon.com

Trời ơi, kinh khủng quá ..... Xin chia buồn cùng gia đình nạn nhân.
Tôi hay đi đường Láng Hoà Lạc lắm, nhiều khi còn thấy mấy em 15T này đua trên đường nữa: Hai em 15T chạy song song cùng chiều với tốc độ ước tính khoảng trên 70KM/giờ tới chục cây số làm cho các xe đi ngược chiều phải dừng lại từ đằng xa cơ. Theo tôi nghĩ cần phải làm thật mạnh tay về tốc độ cả trong thành phố và ngoại thành mới được.:(

Hạng B2
13/7/05
102
0
0

Mà đợt này là đợt xxx ra tay làm dữ lắm đấy các bác ạh. Hình như càng làm dữ thì càng...

Đúng là đang ra quân rất mạnh nhưng chỉ thấy phạt các lỗi như : lấn sang vạch sơn một tí..., đổi hướng không xi nhan xin đường, hay như hôm qua có chú Jolie đậu ở đường vào Vietcombank Thành Công chỗ ngã tư Láng Hạ- Thái Thịnh còn bị phạt nữa là ( chỗ mà hàng năm nay ngày nào cũng có rất nhiều xe đậu để vào giao dịch thì không sao ) .... Tóm lại là phạt là chính

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Sáng nay xem bản tin ATGT chỉ thấy HN có 1 vụ này, nhưng qua các báo thì có tới 3 mạng chứng tỏ bản tin này xuống cấp quá rùi.

Nãy đọc bài bên oét của cty bác LXC thấy lúc cẩu xe tải ben lên thì vẫn có điện 22Kv. Kô biết nếu có rủi ro điện truyền hay phóng sang những người làm công việc tại hiện trường thì vụ này tiếp diễn thế nào nhỉ?

Hạng B2
1/12/04
152
22
18
50
LA

[8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/9/05
104
0
0

Nhìn thương tâm quá các bác nhỉ :(.

Em từ trước đến nay vẫn nghĩ là đi 4 bánh an toàn hơn, nhưng đúng là chỉ nghĩ thôi thì chưa đủ các bác nhể. Em giả tỉ là cái bác xấu số kia lúc đó đang ngồi gác chân lên cái xe ôm nào đấy (chứ không phải là taxi mà tịt) khi bị thằng trời vật kia nó tông vào :mad:, thì có khi chỉ bị bắn đi một đoạn (ít ra cũng được nguyên vẹn) :mad:.

Bài học: Khi đi taxi, nếu lỡ phải ngồi vào cái mà tịt, nên cẩn thận mang theo cái nồi cơm điện (sau này mọi người có nhìn thì vẫn có thể nhận ra) [&o].

Em sorry trước nếu các bác thấy em ăn nói không rành mạch.