O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48
RE: Hà Nội: Tai nạn kinh hoàng trên dốc Lĩnh Nam

Nhìn sợ chết khiếp được.Đúng là con người có số nhỉ,đậu một chỗ cũng đi[8D]
Chia buồn cùng gđ người xấu số[8D]
@giảngtroc:hôm nay bác chịu khó săn tin hình sự nhỉ[&:]:tai nạn HN,vụ***ở KG,rồi cắt***ở BTĐông.....:D

Hạng B1
3/3/05
93
0
0
HN

Đây các bác ạ
http://vietnamnet.com.vn/xahoi/doisong/2005/10/497181/
Sợ thật, sao dạo này lắm tai nạn thế, ứ dám ra đường nữa

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Mấy bác xe tải chạy khiếp lắm, sáng sớm nay em bị 1 bác nhiều nhiều tấn chạy đối diện trên đường Láng - Hòa Lạc lấn đường và dịch đít trước mặt, may mà cái ben của bác ấy nó không xơi đầu xe của em, khiếp thật.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Hôm cuối tuần rồi tôi đang chạy lên cầu thì thấy 1 thằng đầu kéo Mỹ INTERNATIONAL, kéo theo 1 cái cont 40" lao ầm ầm xuống, do nó chạy lấn đường quá nên tôi nháy pha mấy lần, nó vẫn không thèm tránh (theo luật thì xe đang xuống dốc phải nhường đường cho xe lên dốc). May mà tôi đã đề phòng trước nên ép sang 1 bên kịp thời. Nó lao qua sát sạt, ầm ầm như đoàn tàu hỏa. Hú vía, chút xíu thì bị đè bẹp dí dưới 18 bánh xe.:mad:

Hạng B1
3/3/05
93
0
0
HN

Trích đoạn: 2snguyen

Hôm cuối tuần rồi tôi đang chạy lên cầu thì thấy 1 thằng đầu kéo Mỹ INTERNATIONAL, kéo theo 1 cái cont 40" lao ầm ầm xuống, do nó chạy lấn đường quá nên tôi nháy pha mấy lần, nó vẫn không thèm tránh (theo luật thì xe đang xuống dốc phải nhường đường cho xe lên dốc). May mà tôi đã đề phòng trước nên ép sang 1 bên kịp thời. Nó lao qua sát sạt, ầm ầm như đoàn tàu hỏa. Hú vía, chút xíu thì bị đè bẹp dí dưới 18 bánh xe.:mad:
Ơ thế bác có xem thời sự hôm qua ko? Có chú INTERNATIONAL kéo cont 40'' kẹt trên cầu Chương Dương đó, ko biết có phải là chú đi láo đấy ko?

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

KHUNG KỈNH - KHUNG KỈNH QUÁ !

Đâm thế này may ra xe tăng thì chịu được. khổ thân Bác chủ nhà , ko hiểu sao bác này gọi taxi đến đi mà lại ko thấy lái xe. Hay bác này chính là người lái taxi của hãng Thế kỷ mới?

Chia buồn cùng GD nạn nhân !

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: 2snguyen
......nên ép sang 1 bên kịp thời. Nó lao qua sát sạt, ầm ầm như đoàn tàu hỏa. Hú vía, chút xíu thì bị đè bẹp dí dưới 18 bánh xe.:mad:
Nó có nhầm bác với ai không mà 18 bánh xe công lý định hỏi thăm vậy?:D:D:D.
Thật ra,em kinh bọn này nhất khi đi trên đường.Mà sao toàn mặt trẻ bẫng?

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Có mấy người nói với tôi là tụi lái đầu kéo phần lớn là trẻ (có đủ sức khỏe) và nghiện (vì thường chạy đêm nên cần tỉnh táo) - là tôi nghe nói vậy, không biết có đúng không nhưng mà tôi khuyên các bác cứ nhìn thấy mấy cái đầu kéo thì tránh xa cho đỡ bị tai vạ.

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Trời ơi, em lỡ nhìn cái mái tóc chắc là tối nay mất ngủ nữa rồi.

Gặp phải đại hung thần đang lao xuống dốc như thế này thì có ngồi Hummer cũng chưa chắc thoát chết nữa,... nhưng mà có thể bảo toàn thân thể.

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Số vậy rồi biết làm sao bây giờ! Tai bay vạ gió :( Cái này là do ý thức on người rồi. Có những người còn ngủ đàng hoành trong nhà mà vẫn chất vì tai nạn giao thông đây thôi. Thôi thì cứ cẩn thận khi đi đường là được rồi.