Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ
RE: Hà Nội: Tai nạn kinh hoàng trên dốc Lĩnh Nam

Nhìn kĩ lại hình con bướm ma thấy nó to khác thường, cái lá cây đó như là cây dâu da xoan, chiều dài mỗi lá khỏang 7 -8 cm, sải cánh con bướm dài gấp 5 lần chiều dài lá, thế thì tới 35 đến 40 cm . Hình dáng rât lạ tôi chưa từng nhìn thấy bao giờ.
Tôi nghe nhiều người kể chuyện về sự liên quan giữa một con bướm thường xuất hiện trong nhà người chết cùng lúc xảy ra chuyện, có chuyện thì bị nạn nơi khác nhưng tự nhiên có con bướm bay vô nhà kô chịu đi. Rồi nhiều chuyện nó xuất hiện vào các ngày giỗ …Quả thật nhìn loại bướm này kô thấy đẹp mà chỉ rợn rợn người!

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Đám ma bà nội em ngày xưa cũng có một con giống hệt như con này đến đậu vào lọ hoa trên bàn thờ. Nó to lắm các bác ạ. Lạ thật đấy!

Hi hi, bác Chậm

Em kô muốn mọi người bít tên, em muốn mọi người cứ gọi em như cũ hay hơn.

Đêm hôm qua, lúc 10h đêm (9/10) có 1 vụ cũng khiếp, trên QL5 cách chỗ Mẹc S350 chỉ 1 Km, có 2 chú 11 tấn chơi nhau, mỗi chú cõng khoảng 25 tấn thép . Một chú đang quay ngang sang đường, còn chú kia kô nhìn thấy thế là như 2 con trâu chọi, 1 bác đi viện, 2 xe tan tành.

Hạng B2
13/7/05
102
0
0

Sao vụ dốc Lĩnh Nam này không thấy đưa lên TV hay đài báo như các vụ khác nhỉ ???
Tôi phải in từ mạng về cho cả nhà xem.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

@ Ôm Này : Có trên Vô Tuyến đó bác . Toàn dân ai cũng hô vang Lĩnh Nam