1/2/15
10
22
3
Các bác biết mấy anh CSGT làm gì k mà nói người ta ăn này ăn nọ, các bác đừng vi phạm Luật GT, đừng đưa tiền cho mấy anh, các bác chấp hành cho đúng Luật xem nào. Thiếu mấy anh CSGT 1 ngày, thử hỏi các bác tham gia giao thông có đi lại được k? Đừng ùa theo đám đông, tốt nhất nên tìm hiểu họ làm được cái gì cho xã hội này rồi hãy phán xét họ.

Hạng B1
31/3/14
61
89
53
Các bác biết mấy anh CSGT làm gì k mà nói người ta ăn này ăn nọ, các bác đừng vi phạm Luật GT, đừng đưa tiền cho mấy anh, các bác chấp hành cho đúng Luật xem nào. Thiếu mấy anh CSGT 1 ngày, thử hỏi các bác tham gia giao thông có đi lại được k? Đừng ùa theo đám đông, tốt nhất nên tìm hiểu họ làm được cái gì cho xã hội này rồi hãy phán xét họ.
Ko vi phạm nó cũng thổi thì sao.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.203
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Vãi các bác...
Đúng là OS bi giờ:
1. CNL: chửi nhao là chính
2. TĐLT: Chửi CA là chính

-----

Trong vụ trên có bác nào thông tin chính xác hong? Sao chửi họ? Sao lại vui khi thấy họ bị tai nạn?

Ôi....sao bây giờ con người ta có thể vui cười khi đồng bào mình bị tai nạn thế kia...
Ôi nhân tình thế thái....
Thái độ thù địch sẽ nhận lại hành động thù địch. Thế thôi.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Vãi các bác...
Đúng là OS bi giờ:

-----

Trong vụ trên có bác nào thông tin chính xác hong? Sao chửi họ? Sao lại vui khi thấy họ bị tai nạn?

Ôi....sao bây giờ con người ta có thể vui cười khi đồng bào mình bị tai nạn thế kia...
- bác dùng chữ đồng bào có xa xỉ không? Gặp xxx em nghĩ chữ đồng tiền nhiều hơn.

• Like
Reactions: friendship
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Vãi các bác...
Đúng là OS bi giờ:

-----

O. Đây có ai nói đồng bao đâu bác. Toàn là xxx

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Anh tập l'ai ơi một ngày nào đó nếu bác biết chạy xe và bị Một lần thì bác sẽ Tu tìm hiểu họ làm được gì cho cái xa hỏi này và cái xã hoi nay phải làm gì cho họ