Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Cũng nên phân biệt rõ ràng CSGT và xxx mấy bác ơi. Nếu gặp CSGT đang làm việc đúng chức năng như điều hành giao thông lúc kẹt xe hoặc đuổi cướp giật, tôi sẵn sàng hổ trợ hết mình. Còn gặp xx bắt sai, thì sẵn sàng tranh cải luật cũng hết mình luôn.

• Like
Reactions: nhatcoc
Hạng D
25/8/08
1.104
1.019
113
Anh tập l'ai ơi một ngày nào đó nếu bác biết chạy xe và bị Một lần thì bác sẽ Tu tìm hiểu họ làm được gì cho cái xa hỏi này và cái xã hoi nay phải làm gì cho họ
Mình đã từng bị bắt bậy có, đúng có. Nhưng thật sự thì chưa gặp mấy trường hợp như trên diễn đàn đăng. Cá nhân mình thì chỉ gặp các CSGT lịch sự không ah, toàn xưng là anh em, chú cháu,... . Chắc có lẽ số mình may mắn. Nên mình nghĩ cái gì cũng có các tốt cái xấu, mọi người không nên auto chửi như các trẻ trâu chứ. Vì mình nghĩ đây là diễn đàn của các người có tuổi và tương đối thành đạt. Mọi người nên suy nghĩ lại hành động của mình đi đừng làm dơ sân chơi chung của mọi người.
Chết thằng nào bớt thằng đó, tôi nói thẳng là tôi đánh đồng tất cả đấy, ko còn tin một xxx công an nào.
Không còn 1 xxx nào thì bây giờ bác ra mấy chỗ chợ hoa, hội hoa xuân thì mấy người đang trực cho bác chơi là ai thế?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/5/12
5
3
3
Tình hình là tối qua e có đi ngang đúng lúc thấy đc khúc đầu và khúc cuối, khúc giữa do chậm chân ko đuổi kịp nên mù. số là 2 áo vàng đang rượt đuổi 2 anh chị , 2 xe chạy ngược chiều làn bên kia như phim hành động . tốc độ tầm chừng 80km/h , thấy vậy e liền dí theo mà xe đông nên ko kịp, lên tới giữa cầu vượt thì đã thấy tai nạn xảy ra, 2 người bị dí thì thoát, 2 áo vàng gây tai nạn cho 1 thanh niên, với tốc độ đó mà ko chết người thanh niên vô tội kia là may phước. kết quả, chiếc wave bị đụng gãy bánh trước văng hơn 5m. 2 áo vàng coi bộ văng vào con lương mà thấy vẫn đi đứng bình thường T.T có 1 chú ngay lập tức móc đt ra quay lại hiện trường, và truy vấn áo vàng lý do gì mà phải liều mạng rượt đuổi ngược chiều như thế, xét thấy ko đáng để gây nguy hiểm cho người đi đường như vậy, áo vàng lớn tiếng la bắt cướp. Mình cứ nghĩ a kia là người bị đuổi, vì khi tới "đỡ" người đó vậy, là nắm gấu áo sau cổ chứ ko phải tình thương mến thương. Nghĩ thì dù có cướp cũng ko đáng phải như vậy.
P/s: đang hóng clip của chú ấy.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Mình đã từng bị bắt bậy có, đúng có. Nhưng thật sự thì chưa gặp mấy trường hợp như trên diễn đàn đăng. Cá nhân mình thì chỉ gặp các CSGT lịch sự không ah, toàn xưng là anh em, chú cháu,... . Chắc có lẽ số mình may mắn. Nên mình nghĩ cái gì cũng có các tốt cái xấu, mọi người không nên auto chửi như các trẻ trâu chứ. Vì mình nghĩ đây là diễn đàn của các người có tuổi và tương đối thành đạt. Mọi người nên suy nghĩ lại hành động của mình đi đừng làm dơ sân chơi chung của mọi người.

Không còn 1 xxx nào thì bây giờ bác ra mấy chỗ chợ hoa, hội hoa xuân thì mấy người đang trực cho bác chơi là ai thế?
Ăn lương nhà nước thì làm việc, đó là nghĩa vụ. Đó là tiền thuế người dân đóng. Tại sao phải biết ơn? CA làm đúng chức trách của mình đi, ai mà không thương?

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
- bác dùng chữ đồng bào có xa xỉ không? Gặp xxx em nghĩ chữ đồng tiền nhiều hơn.
Nếu bác cho nó là thứ xa xỉ thì tuỳ bác :)
Quan điểm em rõ ràng rùi :)
O. Đây có ai nói đồng bao đâu bác. Toàn là xxx

Chết thằng nào bớt thằng đó, tôi nói thẳng là tôi đánh đồng tất cả đấy, ko còn tin một xxx công an nào.
Con người ta khác cái máy là chỗ này :)

• Like
Reactions: be be