Tập Lái
8/5/06
20
0
0
oto.saigon.com
RE: Hai điểm khác biệt của C200 và C230

thế ko có bác nào cho em biết là giá xe chính thức là bao nhiêu ạ, khi mua có dc dow giá tí nào ko hay cứ giá niêm yết mà phang thế ạ. bác ngôi sao bác ơi em tìm trong fomrum thấy có cái xe màu đỏ ko biết có đặt đc màu đỏ ko bác. mà em mua xe củ bác bác co offer gì cho em ko ạ???

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

@mrbvn: Bác nên đi thử xe rồi quyết định bác ạ, nghe mọi người chỉ là tham khảo thôi. C230 không bị cắt gì.
Bác nên tham khảo giá các loại xe cam XLE, accord EX-L, và C ở tt Mỹ (em nhớ không nhầm cam XLE 3.5, accord EX-L 3.5 chưa lắp thêm option là khoảng 28-29k, C300 bản t/c là >32k ( Mỹ không có C230) xe không có memory ghế, thiếu 1 vài phụ kiện lặt vặt so với C230 LD như cảm biến mưa. . .Đặc biệt là hộp số tự đông 7 cấp là option. Em là người thực dụng mấy loại xe trên do thuế nên nó làm méo mó cái giá trị thực đi:D
Nếu bác thích rộng rãi thì bác có thể chọn Avalon, cam, acc . . .nhưng em cam đoan cảm giác lái không bằng C230
(em đã đi tất cả các loại trên, xe nhật đi bồng bềnh lắm bác ạ)

Tập Lái
8/5/06
20
0
0
oto.saigon.com

cảm ơn bác EVN2007, anh sêu bạn bác đã liên lạc với em, thấy bảo bác cũng sắp nhận 1 em, thế giá cả thế nào hả bác

Hạng B2
12/3/08
157
0
0
choXe.net
choXe.net

~70K cao quá bác nhỉ? Làm em Hyundai VeraCruz 7 chỗ máy xăng và còn thừa tiền đổ xăng + rửa xe bét nhè [8D]

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

@kuangnd:Ặc ặc :D
@fat_jacket: Ở VN mua xe bây giờ còn phải trả thêm tiền bác ạ:D, mình phải mua dúng giá bác ạ

Hạng D
24/11/06
3.931
19.335
113
Vietnam

Giá như thế thì mua Camry 3.5 làm gì nhỉ ???

Tập Lái
8/5/06
20
0
0
oto.saigon.com

thế ạ bác, em cứ nghĩ là phải được giảm tí tí cơ, em phải hỏi bác để biết ko cứ lớ nga lớ ngớ thì chết,cảm ơn bác nhiều ạ

Hạng B2
11/4/07
177
0
0

Trích đoạn: ngôi sao bạc

:D;):mad:[:'(][:eek:][:-][&o]ehdgftffrtftg
Hix, mấy bác thông cảm dùm cái dòng trên nhé, cu tí nhà em phá quá cứ canh me em rời máy vi tính là nhào vô phá ngay :D.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em vừa múc C230, mai nhận xe ra biển số luôn ...mọi thứ đều hài lòng ..ngoại trừ 1 chi tiết hơi buồn cười, em thấy thô thiển ...không biết cái bác thiết kế nội thất có bị căng thằng hay không ???.. ghế passenger trước vừa chỉnh điện , vừa chỉnh tay ..?????..rõ ràng là nhìn cái nút chỉnh của nó thì y chang những xe khác ...em cứ đinh ninh là như thế ...lúc sau ngồi lên chỉnh thì không chỉnh được tiến lùi của ghế ...mà phải thò tay xuống kéo cần và dủng mông di chuyển cái ghế y chang như ghế chiếc civic của em đang dùng ..????....đã làm ghế chỉnh điện có đủ chức năng hạ nâng độ cao lưng , độ cao mặt ghế mà lại không cho luôn cái di chuyển tới và lui ..??????...nhiều lúc xe đức thiết kế cứ ngu ngu thế nào ý ...cái chi tiết cần nó làm hoàn chình nó ko làm nó làm ba cái chi tiết dư không àh ...

Hạng B2
26/11/07
158
0
0

Trích đoạn: canadabuon

em vừa múc C230, mai nhận xe ra biển số luôn ...mọi thứ đều hài lòng ..ngoại trừ 1 chi tiết hơi buồn cười, em thấy thô thiển ...không biết cái bác thiết kế nội thất có bị căng thằng hay không ???.. ghế passenger trước vừa chỉnh điện , vừa chỉnh tay ..?????..rõ ràng là nhìn cái nút chỉnh của nó thì y chang những xe khác ...em cứ đinh ninh là như thế ...lúc sau ngồi lên chỉnh thì không chỉnh được tiến lùi của ghế ...mà phải thò tay xuống kéo cần và dủng mông di chuyển cái ghế y chang như ghế chiếc civic của em đang dùng ..????....đã làm ghế chỉnh điện có đủ chức năng hạ nâng độ cao lưng , độ cao mặt ghế mà lại không cho luôn cái di chuyển tới và lui ..??????...nhiều lúc xe đức thiết kế cứ ngu ngu thế nào ý ...cái chi tiết cần nó làm hoàn chình nó ko làm nó làm ba cái chi tiết dư không àh ...

Chắc do thần kinh của mấy thằng thiết kế có vấn đề đó bác ạ