Hạng B2
7/9/09
342
2
18
53
tonjohn nói:
Chỉ có vụ container là đáng sợ còn mấy vụ xe 2B đi ngược chiều có gì đâu mà hãi hùng bác chủ , rủi mình tông nó thì nó lỗi chớ mình đâu lỗi gì đâu bác , áy náy tí thôi
Mình sẽ bị XXX khép vào lỗi không làm chủ tốc độ.... đó bác

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Nhớ hồi đại lộ Đông Tây mới thông xe, chiều lấy xe chở vợ con đi từ vòng xoay An Lạc vòng lên cầu dẫn ra Đông Tây để đi từ gốc tới ngọn ( miệng hầm Thủ Thiêm) cho đã, vừa lên cầu tới chổ cua quẹo gắt, 2-3 xe 2 bánh chở đôi phóng xuống như ma đuổi, hên là nhờ chạy chậm ôm cua nên tránh kịp, đúng là không thể tưởng được những tình huống "quái chiêu" như vậy.

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
dawmyl nói:
tonjohn nói:
Chỉ có vụ container là đáng sợ còn mấy vụ xe 2B đi ngược chiều có gì đâu mà hãi hùng bác chủ , rủi mình tông nó thì nó lỗi chớ mình đâu lỗi gì đâu bác , áy náy tí thôi
Kể cả lỗi hoàn toàn thuộc về phía 2B, vì đi ngược chiều và sai lane, thì vẫn bị khép tội à bác?? Lỗi này không biết qui ra tiền hay... lịch nhỉ?

Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
khốn khổ cái cảnh lái xe ở VN, ra đường mà cứ lo lắng hồi hộp như đi đánh trận. :mad:

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
badguy nói:
dawmyl nói:
tonjohn nói:
Kể cả lỗi hoàn toàn thuộc về phía 2B, vì đi ngược chiều và sai lane, thì vẫn bị khép tội à bác?? Lỗi này không biết qui ra tiền hay... lịch nhỉ?
Tiền, nhưng xxx sẽ làm khó để ra đc nhìu tiền;)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.510
113
Sì Gòn
khi đụng cái mình bị lỗ đầu tiên là bị giam xe dài ngày ko có xe chạy còn đúng sai thì tùy thuộc dzô mấy anh áo vàng hix

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
busybee nói:
khốn khổ cái cảnh lái xe ở VN, ra đường mà cứ lo lắng hồi hộp như đi đánh trận. :mad:
Rèn luyện, nêu cao cảnh giáC..Tốt lắm bác ạ. Khi cần, mang súng ra trận đỡ hồi hộp.:D

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.888
133
nhiều lúc gặp ba cái thằng điên đó cũng muốn cho nó lên nóc tủ luôn, tại lương tâm không cho phép chứ cũng nóng tiết lắm.