Hạng D
2/5/16
1.925
1.874
143
Bị 2 lần mà không nắm mức phạt nên bị thuốc rồi.
Quá 5-10km/h - Phạt 600-800k, mức phạt trung bình là 700 bác đưa 1000k trên cả mức phạt.
Quá 10-20km/h- Phạt 2000-3000k, mức phạt trung bình là 2500k. Bác đưa 2.500k mà không cưa đôi là do bác không nắm rồi.
Đã nghĩ bị bắn láo lại còn bị thuốc nữa. Nếu vậy đúng là quân cướp ngày.
Bác ấy chạy vận tốc bao nhiêu còn không dám chắc, luật thì không nắm, khi vi phạm lại xì tiền ra rồi lên đây chửi. Em nghĩ bác ấy sẽ còn bị mất tiền nhiều nếu như vẫn hời hợt khi tham gia giao thông như vậy.

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Hạng C
23/7/13
501
11.862
93
Bác ấy chạy vận tốc bao nhiêu còn không dám chắc, luật thì không nắm, khi vi phạm lại xì tiền ra rồi lên đây chửi. Em nghĩ bác ấy sẽ còn bị mất tiền nhiều nếu như vẫn hời hợt khi tham gia giao thông như vậy.

Hời hợt thì cứ kiên trì và bền vững đóng học phí công lộ. Mỗi lần đóng xong thì lại chửi càng hăng. ;):)

Hạng C
30/3/18
676
529
118
Csgt ĐN thì quá nổi tiếng rồi,từ quan đến lính biết bao nhieu vụ và báo chí đã nhiều lần phanh phui nhưng chẳng hiểu sao chưa thấy Sếp nào chấn chỉnh

Hạng B2
17/5/12
194
49
28
Chính cái thói hở ra là hối lộ của dân Việt đã tạo lập ra một đội hình dày đặc liên minh ăn xin-ăn cướp. Hối lộ từ trường mầm non cho đến ủy ban, đường, chợ....
Xã hội này Bác đã chắc chắn là chưa làm chuyện ấy lần nào? Quân tử có yên ổn không?
Còn luật về mức phạt thì thực tình em cũng đọc qua lâu rồi nên không nhớ, mà cũng chả đôi co với chúng nó làm gì, vì em thấy báo đài nói là có rất nhiều quần chúng tốt, bức xúc... lạng quạng là ăn đòn nên cũng hơi ngại.
Còn tụi này nổi tiếng cả nước lâu rồi, nhưng sao cấp trên k biết, không thấy cấp dưới báo cáo ...
Chắc sau này làm một cái clip, giống cái ông bị thịt 1tr ở VVKiệt mới làm văn khấn cúng cô hồn hôm qua đăng trên facebook.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/5/12
194
49
28
Bị 2 lần mà không nắm mức phạt nên bị thuốc rồi.
Quá 5-10km/h - Phạt 600-800k, mức phạt trung bình là 700 bác đưa 1000k trên cả mức phạt.
Quá 10-20km/h- Phạt 2000-3000k, mức phạt trung bình là 2500k. Bác đưa 2.500k mà không cưa đôi là do bác không nắm rồi.
Đã nghĩ bị bắn láo lại còn bị thuốc nữa. Nếu vậy đúng là quân cướp ngày.

Em sẽ ghi nhớ lại khoản này. Thks Bác

Hạng F
4/1/08
8.297
111.405
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Sao em đi ql20 như cơm bữa có bao giờ bị bắn đâu nhỉ. Vừa chạy xuyên việt từ nam ra bắc ăn tết cũng chả bị vẫy vô lầ nào. Ghé quán ăn hỏi chuyện mấy pác cũng về quê ăn tết pác nào cũng dính vài phát tốc độ.
Chỉ khi em vô huế chơi đi qua cầu tràng tiền biển báo tít mù và đang lưu thông qua đoàn xe nên vượt đèn đỏ. 2 chú phóng xe đuổi theo nói có camera cho anh coi lỗi vượt đèn đỏ. Hi. Mà mình cũng chả coi. Nói nếu các anh nói vậy thì chắc mình vượt đèn rồi coi lại chi cho mất công. Giải thích abc... Nhưng các ảnh ko chịu mà xin thungd bia ăn tết. Ẹc. Vậy là mất 3 xị
Hồi mình còn trẻ, nhìn mặt ngu ngơ cũng có bị vẫy vô mấy lần.

Mỗi lần mình đều có report lên OS.

Giờ chạy chả thấy ma nào vẫy.

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Hồi mình còn trẻ, nhìn mặt ngu ngơ cũng có bị vẫy vô mấy lần.

Mỗi lần mình đều có report lên OS.

Giờ chạy chả thấy ma nào vẫy.
Hồi mới lái em bị 3 lần liên tục lỗi đi vào đường cấm. Giờ chạy xuyên việt bắc nam, nam bắc chả thèm quan tâm gì tới xxx. Đang chạy 90km/h gặp xxx em toàn nhá đèn từ xa và chả bao giờ giảm tốc độ. Chả thấy xxx nào vậy vô. Chắc mấy anh nhìn mình cái bang ko có tiền. Hi

Hạng C
30/3/18
676
529
118
Túm lại cứ đúng biển báo mà đi ,còn lại tuỳ hoàn cảnh mà có cách ứng xử phù hợp .

Hạng B2
30/8/15
161
167
53
Em là em chơi cam hành trình có hồng ngoại,1080p/60fps, có gps, bao h bị thổi tốc độ e đều đòi xem hình trên máy chuyên dùng, nếu mình k sai, cứ bình tĩnh, em bị mấy lần ùi, sai là em kêu lập bb chứ không chia 2-3 gì hết, bảo nó đóng dấu đóng phạt qua bưu điện nữa, khỏi mất công quay lại, tốn thêm chút phí gửi giấy tờ là xong. Có 2 lần e dính ở Xuân lộc gần Ông Đồn cùng 2 xe khác, e chắc chắn k chạy sai, e kêu lại cho xem trên cam của em rồi e đòi đưa máy chuyên dụng cho e xem thì xxx nài lý do này nọ, mấy chú ấy lầm bầm chửi gì đó rồi kêu đi đi, có vẻ tức lắm, em lấy đt chụp hình bảng tên thì chú ấy kêu cho đi rồi chụp làm gì, để cho người ta làm nhiệm vụ, e nói để ghé trạm hỏi sao bắn tốc độ mà k cho xem hình, thế là 2 chú lên xe tẩu mất, bỏ vị trí luôn, làm 2 xe kia ngẩn tò te.
Các bác có thể tải app Speedometer GPS Pro ( có phí vài chục ngàn) về đt xài khi cần, rất chính xác nhé, ghi lại tốc độ theo thời gian thực, có thông số bản đồ luôn.

• Like
Reactions: TenaciousOwl