Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
RE: Hai phát hiện lý thú về Captiva

Phòng là phòng hờ những kẻ phá hoại thôi ,nếu gặp *** thì nó bắt mình gở chứ *** đâu có gở ! ,nhưng E luôn mong mỏi và chúc các members OS trên toàn thế giới không bao giờ bị gở biển số .

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

chờ lâu quá, không thấy bác nào nói về cái gầm của con cAp.

hheeh, nói để các bác để ý, gầm em cap đc fủ cách âm màu lông chuột, xớp xốp, mềm mềm cách âm. xe mấy bác có không ? hàng dzin theo xe có sẵn đấy.

hôm nay có 1 bác ở cửa hàng đồ chơi xe, chào hàng vụ cách âm và cách nhiệt cho xe, chơi 1 tấm nhựa đường để dán vào sàn xe, cửa xe, trần xe quá êm, bác nào có exp share anh em với

tiếc là cái vỏ cap bự quá, khua xuống đường chịu ko xiết

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: Duy siena

Phòng là phòng hờ những kẻ phá hoại thôi ,nếu gặp *** thì nó bắt mình gở chứ *** đâu có gở ! ,nhưng E luôn mong mỏi và chúc các members OS trên toàn thế giới không bao giờ bị gở biển số .

Có mình ở đó thì đã "nói chuyện" được với tụi nó, đằng này nó gỡ và đi mất tiêu. Mình lại phải mất công đi lấy lại. Trường hợp nó kêu xe cứu hộ đến hốt xe cũng có nhưng ít khi lắm.
Cũng may trong SG này không bị ăn cắp bảng số xe như ngoài HN hồi nào.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: vdtducthuan

chờ lâu quá, không thấy bác nào nói về cái gầm của con cAp.

hheeh, nói để các bác để ý, gầm em cap đc fủ cách âm màu lông chuột, xớp xốp, mềm mềm cách âm. xe mấy bác có không ? hàng dzin theo xe có sẵn đấy.

hôm nay có 1 bác ở cửa hàng đồ chơi xe, chào hàng vụ cách âm và cách nhiệt cho xe, chơi 1 tấm nhựa đường để dán vào sàn xe, cửa xe, trần xe quá êm, bác nào có exp share anh em với

tiếc là cái vỏ cap bự quá, khua xuống đường chịu ko xiết

Không biết bác đã làm lót sàn chưa? nếu chưa thì nên cách âm cái gầm rồi hãy làm lót sàn, như em bây giờ em có muốn làm cũng ngại. Hôm trước chỗ Âu Mỹ chào em cách âm bằng vật liệu 3M hết khoảng 10tr. Nói chung cách âm của Cap cũng được nên làm hay không tùy nhu cầu của bác.

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

Loa center của CAP bị cắt khi về VN chỉ còn vỏ thôi ! Em đang đặt nhập về từ HQ, nhiều loa chưa chắc đã hay đâu Bác DK Khôi ạ, cơ bản còn phụ thuộc chất lượng loa thế nào .

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cũng may bác SonNguyen mới mua xe Cap lần đầu.. chứ cỡ Mer GL450 .. chắc mỗi này sẽ có một phát hiện lý thú! :D

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

bác Sonnguyen còn đang thời ăn mật ong nên còn khám phá dài dài:D:D

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Nghĩ cũng vui với mấy M.I.C cái gì cũng được xem là lạ ..........

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: dkhoi

Nghĩ cũng vui với mấy M.I.C cái này cũng được xem là mới lạ ..........

Bác mới là lạ! Có phải ai cũng biết hết về Cap, bởi vậy mới cần cái 4R này để chia sẻ kinh nghiệm chứ.

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

hehe, fải lạ thôi, vì mới đội xe lên mà bác. con ỉn nhà bác có thế không kakakak ? đồ ít tiền mà đầy đủ vậy thì fải lạ ch