Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Bác làm việc với hãng chưa? Họ phản hồi là Có hay Không?
Hay bản lắp ráp được lắp tại vị trí khác so với bác google
Nếu đúng như bác chủ nói là quảng cáo có nhưng ko có thì TC làm ăn ko được (nhưng cái này chưa kết luận được à nha)
Còn kiện thì khó lắm
Quảng cáo mạng ko thể làm dẫn chứng pháp lý được, phải có hợp đồng, hoặc ít ra là catalogue chính hãng. Như cái catalogue bác gửi thì lại ko hề có nói đến ion. Ngoài ra nó còn dẫn to đùng là thông số có thể thay đổi ko cần báo trước.
Hãng Hyundai Thành Công có quảng cáo xe sai sự thật về tính năng ion?

Vậy ngay từ đầu hãng quảng cáo láo cũng không thèm đính chính lại. Vậy làm sao chắc chắn được những điều hãng báo quảng cáo có chính xác hay không, hay chỉ là hình ảnh minh họa. Mai mốt làm ra cái xe có 3 bánh xe nói khách hàng quảng cáo thôi, muốn có thì mua thêm 1 cái bánh lắp vào.
Bác thông cảm đi, chỗ Bên em cũng vào comment kiểu đó. Thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy vùng và tiêu chuẩn của khu vực mà! hehe.

Vậy ngay từ đầu hãng quảng cáo láo cũng không thèm đính chính lại. Vậy làm sao chắc chắn được những điều hãng báo quảng cáo có chính xác hay không, hay chỉ là hình ảnh minh họa. Mai mốt làm ra cái xe có 3 bánh xe nói khách hàng quảng cáo thôi, muốn có thì mua thêm 1 cái bánh lắp vào.
Bác thông cảm đi, chỗ Bên em cũng vào comment kiểu đó. Thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy vùng và tiêu chuẩn của khu vực mà! hehe.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Bác làm việc với hãng chưa? Họ phản hồi là Có hay Không?
Hay bản lắp ráp được lắp tại vị trí khác so với bác google
Nếu đúng như bác chủ nói là quảng cáo có nhưng ko có thì TC làm ăn ko được (nhưng cái này chưa kết luận được à nha)
Còn kiện thì khó lắm
Quảng cáo mạng ko thể làm dẫn chứng pháp lý được, phải có hợp đồng, hoặc ít ra là catalogue chính hãng. Như cái catalogue bác gửi thì lại ko hề có nói đến ion. Ngoài ra nó còn dẫn to đùng là thông số có thể thay đổi ko cần báo trước.
View attachment 2434948
Có đó anh, catalog mình cầm lúc mua xe có đoạn này.
Hãng Hyundai Thành Công có quảng cáo xe sai sự thật về tính năng ion?

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Treo đầu dê bán thịt heo thì thua rồi, với lại cái này là 1 bài thông cáo báo chí, chứ không phải là bài quảng cáo nữa.

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
cái vụ ion này e nhớ k lầm là xe tầm trung dưới 1 tỏi thì Chevrolet Captiva Revv là một trong những chiếc đc trang bị đầu tiên mà dân tình ít ai để ý. nó đã có lâu lắm rồi đó bác. khử ion tụi nó là làm không khí tươi mát hơn - bớt thúi hơn nếu bác có lỡ địch miền nam - đánh giấm/xì hơi miền bắc trong xe thôi .

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
trong hướng dẫn nó ghi chữ (nếu có) chà pá lửa kìa :D