Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com
Em này mà bác Frerrari Dino mà chê xấu là em bó tay bác luôn đó, quý nhất bác mới bost tặng bác em này. hiiii

Hạng C
24/4/07
758
0
0
TP.HCM
RE: Hàng khủng này các bác

Lúc nãy bác Fer. chê, giờ em chê. Hỏng đẹp :D

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Thì post lên đố bác luôn mà. hiii.
Con đây em tặng bác Hunglong em này nha, bác cũng đoán nó giúp em luôn. ^--^

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Con đầu tên Spyker C12 được hãng Zagato thiết kế .
Spyker là xe của Hà Lan . Nó cũng là siêu xe với động cơ đặc giữa đó bác .
Em thấy trong film WAR , DV Lý Liên Kiệt lái con Skyper C8 này hơi bị ác :D . Mở cửa = remot mới ghê :D , cửa tự open ra luôn

Còn con thứ 2 là con Saab 9-X BioHybrid Concept . Saab là 1 công ty con của GM

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Bác Quocviet nói chuẩn à, bác cho anh em coi thông số kỹ thuật luôn đi ha, thank bác
À Có một em trẻ đẹp, xinh tươi màu sắc trẻ chung mỗi tội bác tài hơi hơi......^^-^^

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Con bác vừa post là con Zazen Concept của hãng độ, nâng cấp xe hơi Rinspeed , Thụy Sỹ .
Con này phát triển trên nền tản 911 của Porsche . Đầu Xe thì lấy đèn của Ferrari 612 Scaglietti .
Con này ứng dụng nhiều công nghệ hơi bị ác :

".. Điểm nổi bật nhất của chiếc xe là ở mái vòm trong suốt. Mui xe này được làm từ một tấm duy nhất, bằng chất liệu polycarbonate, đánh dấu bước tiến mới của công nghệ chiếu sáng trong thiết kế xe hơi. Điều kỳ thú nhất của chất liệu công nghệ cao do Bayer MaterialScience tạo nên này là khi cần thiết, chỉ việc khẽ nhấn nút, một số phần nhất định của mui xe sẽ lập tức chuyển từ trong suốt sang trạng thái sẫm màu, tránh cho người sử dụng khỏi những cái nhìn soi mói không tránh khỏi một khi zaZen thực sự xuất hiện trên đường. Cũng tương tự như thế, do tính chất bật và tắt được như bóng đèn, thay vì phải để ý vào vô số thông tin trên bảng đồng hồ, người điều khiển có thể cho phép chỉ hiển thị thông tin quan trọng nhất trên hành trình là bảng đồng hồ tốc độ..."

Cái tên Zazen có nghĩa là : Tọa Thiền , Tọa thiền trong phật giáo đó .

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320

Em cũng coi phim này gòi! Mỗi lần đi xử ai là bác í đi xe này! Có lần bị truy đuổi bác ấy chạy thấy ghê! :D:D:D
Trích đoạn: Quoc Viet

Con đầu tên Spyker C12 được hãng Zagato thiết kế .
Spyker là xe của Hà Lan . Nó cũng là siêu xe với động cơ đặc giữa đó bác .
Em thấy trong film WAR , DV Lý Liên Kiệt lái con Skyper C8 này hơi bị ác :D . Mở cửa = remot mới ghê :D , cửa tự open ra luôn

Còn con thứ 2 là con Saab 9-X BioHybrid Concept . Saab là 1 công ty con của GM

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Khả năng hiểu về xe của bác QuocViet khủng thiệt, bái phục bác nha.
À Em bổ xung thêm cho em Spyker C12 này có động cơ V12, với trên 500 sức ngựa và khả năng tăng tốc 0->100km mất 3.8giây, đạt vận tốc tối đa là 310km/h
Những con số đáng nói bác nhỉ.
Còn em Zazen Concept thì bác phân tích quá chuẩn. thank bác nhiều