21/5/14
47
3
8
34
Em cũng ghét cái kiểu đó ghê, nhìn cứ kỳ kỳ. Mà BR-V là xe chở gia đình nữa nên thiết kế vậy nhìn sang, có nét như Accord
Brv thì chở gia đình thoải mái rồi, 7 chỗ rộng rãi, nhưng em thích đầu xe con hrv hơn. Kiểu lưới ánh sao như xe Mẹc ấy. Qua tuần em sẽ dẫn vợ đi coi xe luôn, các bác chờ tin vui của em nha

Hạng B1
18/2/14
47
8
8
Tp.HCM
BRV mới ra mà bắt đầu thấy chạy đầy đường rồi. Em không thích đit xe nhưng cái đầu với hông xe nhìn mê vãi

Hạng B2
7/5/14
51
2
8
Brv thì chở gia đình thoải mái rồi, 7 chỗ rộng rãi, nhưng em thích đầu xe con hrv hơn. Kiểu lưới ánh sao như xe Mẹc ấy. Qua tuần em sẽ dẫn vợ đi coi xe luôn, các bác chờ tin vui của em nha
Chúc bác may mắn vượt qua vòng xét duyệt của bà xã nha. Đi với các bà thì bác nhắc thêm túi khí với sensing của con BRV ấy, đảm bảo bả ok, duyệt chi liền. Các bà thì luôn ưu tiên an toàn của gia đình con cái mà

21/5/14
47
3
8
34
Chúc bác may mắn vượt qua vòng xét duyệt của bà xã nha. Đi với các bà thì bác nhắc thêm túi khí với sensing của con BRV ấy, đảm bảo bả ok, duyệt chi liền. Các bà thì luôn ưu tiên an toàn của gia đình con cái mà
Em chỉ mua bản G thì có mấy tính năng này không bác?

Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
Tóm tắt báo là KM trước bạ hết các dòng trừ CRV, riêng con City với BR-V bản G là KM 100%

2/5/14
50
2
8
Ông cậu em tính mua xe, nhưng đang phân vân, ổng bảo tính chờ từ giờ cho hết tháng 10 coi còn mẫu nào ra mắt rồi coi đánh giá lựa luôn 1 thể, ngân sách dưới 800tr, k cố nữa, mình bảo ổng mua HRV đi cho sang, ổng ậm ừ, mà vợ ổng thì bảo cái nào có mấy tính năng ăn toàn thì mua, không đu theo thiên hạ, tính nhờ mấy bác reivew thêm tí về cái sensing đây

Hạng C
26/2/14
115
4
18
Đồng Nai
Bác có thể chia sẽ hơn về vụ này không, em đang quan tâm
Mấy xe Honda sau này họ chỉnh lại khung với phun bọt hốc bánh nên êm hơn trước! City đời mới khác hoàn toàn đời cũ luôn. Nếu mà bác quan tâm thì nên chạy thử, sẽ bất ngờ đó